Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri huu wa teja umekaaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, May 24, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa mmoja alikuwa anamuomba ushauri mwenzie wa kiafya kwani alifunga hapati choo kwa muda wa siku 3. Mwenzie akamshauri atumie dawa za kichina za kusafisha tumbo ziko nyingi. Wakati wanajadiliana hilo teja moja ilikuwa jirani nalo likatoa ushauri wake....." oya mwana dawa za kichina za nini unaharibu hela wewe nenda uwanja wa ofisi kale supu usipoharisha na kusafisha tumbo mimi bange naacha; utapata supu hata ya jiti moja".
     
Loading...