Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri faster

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fundifundisho, Nov 22, 2011.

  1. F

    Fundifundisho Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nina rafiki yangu anaomba ushauri kuwa ana demu wake wanapendana mda mrefu ila hawajawahi ku sex hata siku moja,
    kila wakipanga kukutana ili wa-sex demu anakuwa na visingizio kibao,
    japo huwa mkarimu kwa mambo mengi,bado hataki kuwa muwazi kama anampenda au hampendi,
    pia jamaa amegundua kuwa huyu demu ana ukaribu sana na jamaa mmoja wa hapa mtaani,.
    Hivo anaomba ushauri afanye nini juu ya huyu binti?coz wanatoka pamoja ila demu hataki ku-do.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni rafiki yako au we mwenyewe,sema usaidiwe kijana?
     
  3. April

    April Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bwana mdogo iko hivii, ku-do sio lazma kwenye mahusiano km mna malengo unless jamaa mambo flani anataka apige aende, na kama ana wivu na huyo jamaa si amwambie mtoto kuwa anamaindi huo uhusiano wake na jamaa?mtoto akielewa akapunguza hayo Mahusiano na njemba basi ajue anapendwa but binti akiwa kauzu na kung'ang'ania njemba lake basi jamaa ajue hana kitu hapo aendelee zake na ustaarabu mwingine
     
  4. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    aendelee tu kuleta mapenzi ya kwenye isindingo,wengine wanakula!mwambie akomae,atajua aendelee au asepe
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    ku-do c kipimo cha kupenda/ndwa.

    Ila huyo jamaa wa mtaani chunguza. Usikute ng'ombe unafuga wewe maziwa wanakamua wengine
     
  6. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Badili Tabia amesema kweli kabisa upendo wa kweli si lazma kuvuana chupi,ni zaidi ya hapo hivyo kaka aendelee kuwa na subira...kimsingi afuate ushauri alioambiwa wa kumchunguza huyo kaka wa mtaani isije kuwa wanashare
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Wanaitwa "'Washika Pembe"' mkamuaji mwingine

     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    mwambie kama demu hataki kufanya mapenzi naye basi aachane naye,mapenzi ya kitelenovela hayana mpango. .mwambie avunje amri ya sita ili motoni tuwe wengi.Nalog off
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Hivi kuna mapenzi kwa wakati huu tuliopo ya kutoka out tu na kuuza sura bila kubanduana? Nalog off
     
  10. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    usilog off..yani shut down kabisa
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mwambie aendelee kushika pembe. Ipo siku atafikiriwa!
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    hakuna mapenzi ya aina hiyo. Siku hizi lazma uzame chumvini mapema, mapenzi ya siku hizi hayana gerentii.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sasa unaomba ushauri fasta, kwani ulipewa filimbi ya urefarii? Kha!
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Shati mie huwa nalivaa juu halafu suruali down. Nalog off
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Umeona eh! Halafu mtu anaanza kukupiga kalenda,mie siukubali ujinga huu. Nalog off
     
  16. Cyclone

    Cyclone Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo rafiki yako anaishi kwao ,kwa dada yake au kwake? kwasababu hilo ni ni suala muhimu sana linalo affect mfumo wa kufikiria.
    Na hilo ni ni miongoni mwa vitu vinavyomfanya mdada afikirie how secure she will be with you after. Na kwa mdada wahivi obvious ana fikiria ahead, So nikweli anaweza kuwa anampenda sana ndo maana wanakubaliana na kupanga lakini hatokei.
    Kinacho tokea hapo mdada anapata muda wa kufukiria vizuri what will happen next kama akifanya walicho kubaliana a while ago anaishia kpanga visingizio vipya maskini.

    So mdada kama ana upendo wa kweli kwa jamaa anacho fanya ki ku buy time ili jamaa arekebishe tatizo lililopo, ila jamaa yako asipo jigundua na kurekebisha ndo hivyo aliishia kushika pembe, dada anasepa huyooooo

    So kama nikweli rafiki yako yumo kwenye kundi hili basi mdada anamzidi mawazo na hawezi kumkonvince enough so atafute mtu mwingine amabye atleast wanalingana mawazo otherwise atasubilia sana hadi uchaguzi utafika
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    upo sawa kabisa!
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Washawasha,Mzee na wengine mnaoshauri kijana akazane ale mzigo,sasa akija Reverend kwenye uzi huu si atawatia bakora?
    Nalog off (source:Washawasha).
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Anampotezea tu muda huyo.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    we saidia tu hata kama ni yeye mwenyewe maana kama ni yeye humjui na hata kama ni rafiki yake pia humjui.
     
Loading...