Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: External HDD

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Endangered, May 7, 2012.

  1. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu habari za jioni.Naombeni kufahamishwa brand gani ya external disk ni durable zaidi, na inapatikana around sh ngapi.
    I once had a terabyte of Western Digital, lakini nadhani ikapata mtikisiko wa ubongo ikafa beyond recovery na data zangu za 994 gb.
    Is there any experience out there, Shukran zangu zinatangulizwa.
     
  2. a

    alikhalef JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tafuta hard disk zinaitwa solid state zipo posta. lkn ghali. ila haiharibiki hiyo kwasababu hata uliangusha n kama umeangusha kitu ambacho hakina maana
     
  3. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nahisi cha muhimu ni matumizi yako tu..jinsi unavyoitake care na kuilinda..mimi nina seagate na western digital 1TB na zinafanya kazi poa tu na nimekaa nazo huu ni mwaka sasa na miezi kadhaa..
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu, kwa sasa SSD bado ni parefu kwangu. Hiyo mpaka nikae sana, though najua transfer rate ni kubwa mno Skillseeker.Mkuu nina WD mbili. 1TB each, na nimekuwa nazo toka 2010 mwishoni. Data transfering sana. Sasa nawaza a brand tofauti, kwa waliozipitia nione what is it like.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...