Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHAURI: CHADEMA Arusha tuma ujumbe wa shukrani mnapopokea pesa za M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaijabutege, Mar 26, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Watanzania na watu wengine wenye mapenzi mema na nchi yetu wameguswa na mpango wa M4C (Movement for Change) uliozinduliwa na CHADEMA usiku wa tarehe 22 Machi 2012; na baadhi yao wameanza kuchangia kwa njia ya M-Pesa, Tigo Pesa na Airtel Money.

    Nimegundua kuwa pesa inapofika ujumbe unatumwa kwenye simu ya mtumaji kutoka kwa mtandao ulioutumia kuwa CHADEMA Arusha imepokea mchango wako. Kasoro niliyoigundua ni kuwa CHADEMA Arusha hawatumi ujumbe wowote kwa aliyewachangia ama kumshukuru au kuthibitisha kuwa nao pesa imepokelewa katika akaunti yao. Vilevile, simu zinazotumika hazipokelewi na yeyote unapojaribu kupiga ili kuhakiki.

    Ushauri:
    1. CHADEMA Arusha tengeneza ujumbe "default" wa kuwashukuru wanaowachangia.
    2. Wajue walipo na watumie risiti zao kama itakuwa rahisi kufanya hivyo.

    Swali: M4C ni kwa ajili ya Arusha tu au utafanya kazi nchi nzima?


    Kwa pamoja tunaweza.
     
  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We unacheza na Chagaz nini?
     
  3. M

    Miruko Senior Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ushauri huu ungekuwa wa maana, endapo ujumbe wa M-Pesa, au Tigo-Pesa na Airtel Money ungeonyesha namba ya simu ya mtumaji, lakini kwa uzoefu wangu namba hiyo huwa haitokei bali jina tu...Je, ujumbe huo wa shukrani watautumaje kwenye jina la mchangiaji?
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Kamanda tunashukuru kwa ushauri wako,tutalifanyia kazi,tuone jinsi ya kuboresha.M4C si kwa ajili ya Arusha pekee yake,ni mpango kamili wa kushirikisha umma katika ujenzi wa chama,na ni mpango endelevu.
     
Loading...