Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: Chadema angalieni majimbo yenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Feb 14, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF napenda kuwaomba sana tuliiangalie hili kwa wabunge wa CHADEMA vijana,wabunge hawa wamekuwa wapambanaji wazuri sana Bungeni kwa umoja wao,mipango yao,na Upambanaji wao Bungeni ki taifa,Jambo moja kwenu (Wabunge)ni kutunza kumbukumbu na Ushahidi wa Kazi za Maendeleo Jimboni Sambamba na Uadilifu wa Fedha katika Halmashauri zenu,hii ni Silaha tosha kwa vita ijayo maana Wananchi watapenda kuona Maendeleo ya Majimbo ya CHADEMA yanakauwa mfano wakati wa kampeni za 2015,hata kama hamtagombea wengi wenu basi Fanyeni sana maendeleo ya miradi midogo na mikubwa ili picha na mabango yenu yawe kazi Zenu ifikapo 2015 Mungu awape mwanga
    Nawasilisha....
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maendeleo tunayohitaji ni ya nchi nzima siyo tu majimbo yenye wabunge vijana toka CHADEMA. Ningekuona una hoja kama ungewahamasisha wote wakiwemo akina JANUARI MAKAMBA ambao pia wanafanya vizuri bungeni.
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Siri ya Utajiri ni kutunza ulichonacho na kutafuta ambacho huna hoja yangu ni kwa CHADEMA soma vzr, hao akina January waambie wewe na Luside
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tunalalamikia ccm wametanguliza maslahi ya chama mbele kuliko taifa kumbe hata nyinyi chadema ni walewale tu. tofauti ni majina tu ya vyama. pumbaf kabisa.
     
Loading...