Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHAURI: CCM ijipange upya kwa kuwafungulia Vijana uongozi wa juu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Dec 1, 2010.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baada ya kipigo katika uchaguzi uliopita, Wachambuzi wengi wa Kisiasa, wanaishauri Chama Tawala CCM kuwakamata mapema Vijana SAFI ambao wanaonyesha Uwezo wa Uongozi na ambao wanakubalika. Majina Machache ambayo yatakuwa Chachu ya Jamii na moto wa kuotea mbali kwa Wapinzani ni kama Jeri Silaa, John Mashaka, Shy-Rose Banji, Bashe, Pamoja na Nape Nauaye.

    January Makamba angewekwa kwenye hili kundi lakini kujiingiza kwake kwenye mambo makubwa ya kifisadi kunamfanya awe ni mtu ambaye hataweza kukubalika na atazidisha mgawanyiko mkubwa ndani ya chama, hasa ukizingatia kwamba analo jina la Makamba

    Hawa ni vijana makini mno, ambao kama CCM haitaweza kuwakimbilia mapema na kuwapa nafasi nyeti katika uongozi, basi wataangukia mikononi mwa Wapinzani. Wakidhania kwamba walipigwa katika uliopita, basi wasubiri 2015 wakione cha Moto kutoka Upinzani chini ya John Myika na Halima Mdee... Zitto Kabwe amekwisha kutokana na ulafi na unafiki wake. Yeye amekwisha kisiasa, kwanza hauna uwezo wa kifikra zaidi ya kuropoka

    Ikiwa kuna majina makubwa ambayo nitakuwa nimeyaacha nyumba, kunradhi. mnaruhusiwa kuyaongeza !
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ccm wapo saturated! hawahitaji ushauri wowote. kama ni ushindi kwenye uchaguzi mbona mbinu zipo nyingi sana, ukiachana na ile waliyotumia mwaka huu ya uchakachuaji.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani huyumshauri? Anajua vizuri majukumu yake?
     
Loading...