Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: Biashara ya Pikipiki

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by luck, May 24, 2012.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Nafikiria kutumia kaakiba kangu kununua pikipiki kwa ajili ya biashara ya bodaboda. Naomba ushauri kama ni biashara nzuri kufanya au nipige chini. Km unaona hailipi nipe ushauri wa biashara mbadala twafadhali.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mkuu nijuavyo mimi hakuna Biashara isiyo kuwa na faida, ili muradi inaitwa Biashara make biashara ni lazima kuwe na faida, na hakuna biashara isiyo kuwa na faida hapa Duniani,

    Kila Biashara inalipa ila ili ikulipe inategemeana unaifanya vipi, Na kwa sasa hata Dunia nzima aidea ni zile zile ila watu wanakuja na njia mpya za kuendesha biashara,
    MFANO:
    1.DuniNI gari ni moja tu alilio unda Henry so wengine wote wanaongeza feature tu ili kuteka soko

    Hata simu unazo ona za NOKI, NA ZINGINEZO NI MOJA TU ILA MAKAMPUNI YANAJARIBU KUJA NA CREATIVITY MPYA ZA KUWEZA KUKAMATA WATEJA,

    So mkuu hata Biashara ya Kuuza Karanga inaweza kukufanya uwe mmoja wa Matajiri wakubwa Tanzania na Duniani kote so ishu iko kwa unavyo ifanya hiyo biashara na siu si kwamba unauza karanga sh 50/.

    Juzi nilitolea mfano wa China, watu wanaanza Transport company na Baiskeli ila kwa sabbau wana kua na ambition kubwa sana mwisho wa siku wanafikia kununua magari kabisa,

    Biashara ya Pikipiki si kwamba hailipi na hakuna biashara isiyo lipa ila mkuu ishu si kulipa ishu ni utakavyo endesha hiyo baishara na ukiwa na malengo gani na creativity gani katika hiyo biashara ya TOYO,

    Kwa sasa Wafanyabiashara wanajaribu kuja na mbinu mpya za kufanya biashara ila biashara Duniani ni zile zile ila utofauti ni unavyo fanya, MIMI LEO NAWEZA KUWA NA WAZO LA KUFUNGUA HOTELI, ILA NITAKAPO ENDA KUPRESENT WAZO LANGU NA KUWAAMBIA WATU KWAMBA MIMI HOTELINI KWANGU NITAKUWA NIKIPIKA KOBE PEKEE AU WATEJA WATAKUWA WANAJIPIKIA WENYEWE, hiyo ndo Ubunifu lakini hoteli ni zile zile hakuna hoteli mpaya

    Biashara ni malengo na Ubunifu wa Hari ja juu mkuu so ukiwa na Ubunifu utapata wateja na mwisho wa siku utakuwa Tajiri, usianze kwa kuwaza kama inalipa, waza kwamba mimi hii biashara nitaingia nayo vipi?


    SO MKUU TATIZO SI BODABODA WALA KUUZA PIPI ISHI NI HIZO PIPI UNAZIUZA NAMNA GANI? JE UMEKUA NA NJIA MPYA YA KUUZA PIPI? HAPO NDO UTAKUWA EMEWIN
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Tatizo haitadumu mwaka pesa yako haitarudi
     
  4. S

    Simbamtemee Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mm hy biashara nimeifanya..kifupi inalipa ila changamoto ni nyingi sana..kabla ya kununua hy pkpk nakushauri uulize mafundi khs pkpk nzuri ni ipi,kwan zinatofautiana sana ubora...vilevile tafuta kijana unaemwamini,tena uandikishane nae mkataba...ndan ya miezi 5 hivi hela yako itakuwa imerud..
     
  5. S

    Simbamtemee Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kuhusu kudumu inategemea na matunzo na barabara...
     
Loading...