Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Ushauri best' uliowahi kupewa......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Dec 9, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    Katika shughuli zetu za kimaisha huwa tunakutana na watu mbalimbali\
    ambao kwa nyakati tofauti huwa 'wanatushauri' jambo moja au mawili
    katika masuala ya maisha kwa ujumla....iwe mapenzi,maisha na mengineyo....

    most od times wakati unapewa huo ushauri unaweza kuwa hukujali saana
    au hukuamini huo ushauri au kuutilia umuhimu....lakini through experience baada ya mda fulani
    unagundua' dah....kumbe ule ushauri alionipa fulani' aiseee ulikuwa wa maaana mno na umekusaidia saaana
    kwenye mambo yako.......

    sasa leo ningependa watu tu share 'the best advice uliyowahi kupewa' iwe kwenye mapenzi au maisha tu kkwa ujumla

    ushauri ambao kila mara unajikuta unaukumbuka sana na una shukuru kuupata...na ikiwezekana

    kumtaja aliekupa huo ushauri humu kama ni ndugu,au rafiki au ni kitabu tu ulisoma au ni hapa jf uliona mtu kasema...

    so people....what is the best advice you have ever received????????????
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    ule ambao unaendana na ninavyofikiria mimi. by the way l end up following my heart most of the time.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    sasa katika hizo unazopewa nyiingi kuna mmoja ambao
    ukikaa unasema dah....'fulani' aliniambia kitu cha maana sana kipindi kile'
    yaani humsahau kwa ushauri wake......je kwako ni ushauri upi?ni nani huyo?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, nilikuwa nikipewa ushauri wa kimaisha na mtu mmoja, mwingine nilikuwa naudharau na mwingine nautumia.

    Kwa ushauri nilioutumia wote umenisaidia tatizo kune ushauri mwingine nilikuwa naukataa ambao sometimea huwa najuta kwa nini sikuufanyia kazi.

    big up huyo mtu meen!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Binafsi huwa natoa ushauri zaidi kuliko kupokea. Huwa sipendi kuwaambia watu mambo yangu hivyo hata ninapokuwa katika situation ya kuhitaji ushauri kutoka pembeni huwa naamua kufanya mwenyewe maamuzi.
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    I can understand you. Ila mimi yakinisonga nilikuwa namwambia my sister wangu alipass away recently nitamkumbuka sana!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    unaweza kukutana stranger tu...akakupa ushauri wa uliokubadilisha maisha yako milele
    fikiria watu waliopewa ushauri kuhusu nini wasomee chuoni na kujikuta walichosomea ndio hasa
    kinalipa na kinawapa furaha ya maisha but walikuwa pengine hawajui hiyo 'taaluma' kabla ya kushauriwa...
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Upi l can't say, ni too personal lkn ni my sister zaidi (blood sis)
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie kawaida sana, siwezi kukaa na kusema daaah kama sio fulani ngekuwa wapi leo...


    labda bado sijapatwa na msukosuko wa kushindwa kuumudu ndio mana...
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kupewa ushauri si lazima umesongwa. Sometimea naweza nikaona opportunity ambayo inakufaa wewe kuliko mie nikakuambia Husyninyo ukifanya hiki kitu kitakufaidisha zaidi. Sio lazima iwe personal persoal things.
    At a certain point in life naamini lazima umepata ushauri toka kwa mtu fulani.

     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Luckily some of us know what we want, though we might be vague on how to get them. I got what l wanted; but sitamsahau rafiki yangu mmoja (Mdada wa kimarekani) aliyenidrag (sikutaka) nikaongee na some of the big people ambao at the end of the day wamenipaisha sana. I won't forget Christine.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    exactly...inaweza kuwa mwalimu alikutazama
    akakwambia kitu mfano....ukifanya hivi na hivi utafika mbaali saana...
    au ukisomea hiki utakuwwa daktari mzuri sana,au mwanadheria mzuri sana na kadhalika
    au ukifanya biashara hii itakulipa sana
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    pole kaunga.
    Off topic: nafurahi kukuona, uliadimika kidogo.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    umeona sasa?Christine unamkumbuka now na pengine at that moment hukuona kuwa ni jambo utakalokumbuka
    years later.....hiki ndo nilichotaka......unge share na sisi hata words aisee
    labda alikwambia 'In life its all about confidence' na hujasahau mpaka leo
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Anza kwanza kutuambia wa kwako halafu ndo tuendelee

    Yaani wewe unataka tu wengine waseme wewe aahhh

    Sema kwanza wewe
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya kupena michongo, ni wachache sana kwa dunia ya sasa. Ideas ni bonge la deal! If u r among the few, pls keep it up! Again some people waoga wa kutake risk so waweza kumpa idea say inayomlazimu aquit anachokifanya akaogopa.

    But again matapeli wa ushauri ni wengi pia. Anakupoteza makusudi; so bora ujue what u want in life kwanza ndio uhangaike na how!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    SL, sijui mie mtu akisema ushauri picha inayoniijia kichwani ni tofauti za wengine.
    Hata kama wewe ni mtu decisive kuna mtu at a certain point amekusaidia kupata a clear picture of what you need to do.

    Ngoja nikupe mfano wakati nasoma nilijua nachotaka kusoma, kufika katikati nikaona uvivu kuendelea kufanya nlichokuwa nataka kufanya sababu ya ugumu nikataka urahisi zaidi.
    Then mtu mmoja akajua nachotaka kufanya, alikuwa rafiki lakini alinisema kama ndugu yangu au ambavyo mzazi atasema. Basi nilikasirika maana niliona anaingilia mambo yangu lakini nikaamua kuuafuata alichoniambia.

    Ushauri wake nauheshimu maana hadi leo hicho kitu kinanibeba sana.

     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kuna shujaa flani alileta ushauri wa kuachana na Afrika na kutimua mbele. Enzi zile nilikuwa dogo lakini mzembe nilimwelewa.

    damn! miaka 50 ya uhuru bado umeme wa mgao!
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    sikubaliani nawe, huwezi kuishi dunia hii usiombe ushauri hata kiduchu siku zooote za maisha yako.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ooh! Nilijua tunahitaji ushauri pale tunaposhindwa kufanya maamuzi (yaani tunapokuwa kwenye wakati mgumu tu). Kwa case hiyo wapo ila kama binafsi sijaridhika nacho huwa sifatishi. Kama mtu atanifata kunishauri kufanya jambo flani la manufaa huwa naomba muda nifikirie kama ni ushauri mzuri au lah. Vyovyote utavyoniambia lazima mimi nifanye maamuzi binafsi nitakayoridhika nayo.
     
Loading...