Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: Angalia Matiti ya wanawake uongeze umri wa kuishi!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gumzomatata, Sep 26, 2012.

  1. g

    gumzomatata Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Tuseme wewe ni mwanamume na watafuta mchumba , kitu gani utakachoangalia kwanza kabisa?. Yaani kivutio cha kwanza ni kipi? Utavutiwa na nini au sehemu gani ya mwanamke?
    Pole .Umekosea ,sivyo unavyofikiria?
    Utafiti wa hivi karibuni unaonyesha kitu cha kwanza kabisa wanaume anachoangalia katika mwanamke ni matiti. Naam Matiti.
    Chuo kikuu cha Victoria University of Wellington nchini Uingereza, kimefanya utafiti na kubainisha kwamba kabla ya mwanamume kuangalia tabia, elimu au nasaba ya mwanamke wao hupiga jicho kwanza kabisa kifuani kuangalia kukoje?
    Haya,mimi nadhani utafiti huu ulifanyiwa wazungu peke yao, sio waafrika. Lakini ndio utafiti wenyewe huo.
    [​IMG]

    Tuseme wewe ni mwanamume na watafuta mchumba , kitu gani utakachoangalia kwanza kabisa?. Yaani kivutio cha kwanza ni kipi? Utavutiwa na nini au sehemu gani ya mwanamke?
    Pole .Umekosea ,sivyo unavyofikiria?
    Utafiti wa hivi karibuni unaonyesha kitu cha kwanza kabisa wanaume anachoangalia katika mwanamke ni matiti. Naam Matiti.
    Chuo kikuu cha Victoria University of Wellington nchini Uingereza, kimefanya utafiti na kubainisha kwamba kabla ya mwanamume kuangalia tabia, elimu au nasaba ya mwanamke wao hupiga jicho kwanza kabisa kifuani kuangalia kukoje?
    Haya,mimi nadhani utafiti huu ulifanyiwa wazungu peke yao, sio waafrika. Lakini ndio utafiti wenyewe

    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI
     
  2. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kweli ww ni Gumzomatata
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ni kama vile anavyofanya michuzi au umeteleza?
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ina maana siku hizi wanaume wanaoa matiti badala ya kuvutiwa na upendo wa dhati na wa kushibana.By the way tafiti hiyo haijajitosheleza mbona hujatuambia kuwa sasa wanaume wakishaangalia asilimia kadhaa wanapenda matiti yaliyolala,wengine yaliyosimama,wengine makubwa,wengine madogo nk
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    suala la kuangalia matiti kwanza ni la NATURE. Tunafanya hivyo si kwa ujanja wetu, bali kupima FERTILITY kwa namna aliyoiweka Mungu mwenyewe. Nature is simply perfect.
    Na si matiti tu, naturally tunavutiwa na miguu na mapaja yalojaa kama kipimo cha uwezo wa kuhimili ujauzito.
    Kuna vitu flani kuhusu nature ukivijua utamkubali Muumba.
     
  6. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hayo ni ya huko ulaya. Huku bongo, wengi twaangalia kwanza wo wo woooo!!!! he he heee!!!! wacha ncheke mie!!!
     
Loading...