Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauli jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mab-v, Dec 11, 2011.

  1. m

    mab-v Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abali zenu wanajanvi kuna binti nakaa nae mtaa mmoja nimetokea kumpenda sana nataka awe mchumba wangu kwasababu nimelidhika na tabia zake nimemwambia kuwa nampenda awe mchumba wangu hakunipa jibu la ndio kasema nisubili anichunguze nimejalibu ku2mia malafiki zangu lakini wapi atoi jibu la ndio au hapana anasema nimsubili nikituma sms ajibu ata moja nikimpigia cmu kumuuliza anasema mvivu wa kuandika sms anaongea kwa shida, au ukipiga akakwanbia atakutafuta badae akutafuti nimechoka na jibu la subili maana mwakani mungu akipenda nilitaka awe mke wangu wa ndoa je niendelee kusubili au nimuache nitafute mwingine uyu ananipotezea muda nawasilisha
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    tatizo hukutumia r wakati unamwagia sumu.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa umeambiwa usubiri kimberembere cha nini?
    Mpe muda wake, akilidhika atakujibu.

    Alafu Kongosho zunguka na majukwaa mengine na wewe.
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weka ri kila kwenye li kwenye sired yako
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Chit chat Rejao kanifukuza kaleta wanasiasa hao kila nikienda kule nabanwa na mshipa, bora nikae humu humu

     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nenda ipo mada moja isiyo na mibanano. . .
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli sidhani kama amevutiwa na wewe,sio lazima akupe jibu la ndio au hapana wewe utasoma matendo yake,mi katika wakaka niliowadate sikumbuki kumwambia m2 ndio,embu jaribu kuwa kama umemneglect uone,ukiona kimya hajali tafuta mwingne,
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mwambie ukiwa firm,sasa nakupa time frame.....baada ya muda fulani lets say miezi mitatu uwe umenipa jibu langu,halafu wewe endelea kama kawaida kuwasiliana naye,kutuma sms na kuendelea kumdodosa hapo mtaani wapi marafiki zake,muda wake wa kutoka kazini na anatumia kufanya nini spare time....hii itakupa picha halisi ya huyo dada maana nahisi unamjua kijuu juu tu,kisha baadaya hio miezi mitatu na yeye takuwa kakuchunguza vya kutosja/na wewe utakuwa tayari kwa jibu sasa akupe. ila uwe tayari mkuu hio tabia yake kuna mawili,either hujamvutia au anahitaji more persuading.......kwa vovyote kaa tayari,
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Ukishaona vitu kama hivyo ujue hapo ni mawili..aidha hakutaki anaona huruma kukupa live au ana mwanaume wake tayar ila hataki kukuweka wazi...angekuwa na nia na wewe wala asingekufanyia vimbwanga hivyo. Angaza sehemu nyingine bro.... .anakupotezea muda tu..
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Subiili tu lafiki, halaka ya nini? akianza kulispondi utaona laha mbona? Utafulahi sana...
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    :lol:hahahhaaaa....nimeipenda yaani adi lahaaaa!!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ushauri kuna wanawake 3/4 ya wanaume unasubiri nini kutafuta demu mwingine..
     
  13. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kajifunze kuandika kwanza meseji..............kwani wewe unaonaje?

    Endelea kusubiri ndio uchunguzi wenyewe huo maana kama hauwezi fuata maelekezo madogo kama hayo utampa shida baadae.
     
  14. p

    pansophy JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kajiulize kwanza Kama wewe ni Mbaya au FukaLa? Mapenzi ya siku hizi ni kizungu mkuti
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mmmh..kongosho, ndio umeamua kuja kunishtaki kwa lizzy? Mbona wanituhumu bila makosa jamani
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tafuta mwingine kaka
     
  17. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haraka ya nini kaka,unaonekana sio mvumilivu ukiambiwa usubiri subiri amalize uchunguzi wake kama una haraka waweza kuendelea kumtafuta mwingine ila kumbuka ndoa si kitu cha kukurupuka au kukutana na mtu leo ukataka mfunge ndoa kesho hapo itakula kwako, naweza kuficha makucha yangu kwa mda kidogo na nikingia kwenye ndoa nayatoa. Sasa sijui hapo ├╣tafanyaje utavunja ndoa au itakuwaje?
     
  18. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duh, unataka uoe mwakani m2 mwenyewe ndo unampiga sound leo, plz be seriouz! wa2 uchunguzana kuanzia mwaka 1 mpka ata 10! we ata hajakukubalia!
     
  19. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
     
  20. m

    mab-v Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukulu kwa ushauli wenu nitaufanyia kazi
     
Loading...