Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usharobaro kwenye msiba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Smarty, Jul 29, 2011.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 661
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    hivi nyie ndugu zetu mnapofiwa na jamaa yenu mnaamua kwenda kumuhifadhi mochwali kwa muda wa wiki mbili mpaka tatu ili mshone suti au mtengeneze t-shirt nakuweka picha ya mfiwa na mbaya zaidi mmeanza na ka mtindo ka kupeleka maiti saloon. Duh!! Mnaboa kwa kweli. Kaburi mnalijengea mnanunua na grovz kwa ajili ya kushikia tu udongo saa ya kuzika kisha kaburi linafunikwa kwa mfuniko??? huyo jamaa aliekufa anaenda kuoza tu kama mnampenda si mge endelea kuishi nae ndani kwenu?? Mazishi yenu yanaboa sana enyi wenye vijisenti uchwala.
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Msiba ni sherehe kama sherehe zingine,
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    pont yote iko hapo...mambo mengine wanaiga kwenye movies
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unaonekana kua na wivu wa utajiri wao.
     
  5. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii kijijini kwetu baada ya ndugu mmoja kufariki jijini Dar. Wanakijiji wakachimba kaburi, wakaanza kuusubiri mwili. Walisubiri kwa siku 5. Siku ya 6 mwili uliwasili wasindikizaji wote toka Dar wakiwa ndani ya suti nyeusi, wamependeza. Wanakijiji wakawaambia kumbe wenzetu mmefurahi mpaka mmeshona suti. Basi kwa furaha yenu tunaomba mumzike marehemu mliyemleta sisi tutakuwa tunalia. Nakwambia suti zilichafuka usipime na kajoto ka kule kwetu walikuwa wanakamua vitambaa vya kufutia jasho utadhani mvua inawanyeshea.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    teh teh teh.

    Hope wenye vijisenti uchwara watakuwa wamekusikia!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lazima gap la aliye nacho na asiye nacho lionekane!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kuna sehemu maiti zinapelekwa saloon??
     
  9. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah huu wivu jamani dah, kwanini maiti isienziwe ? , utajibeba na wivu wako acha wenye nazo wawaenzi wanaowapenda!
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hilo la kupelekwa saloon jipya kwangu, lakini inawezekana (kama vile ambavyo mbwa au paka hupelekwa saloon).
    Kuhusu maiti ni kuwa mochwari nyengine zinakuwa na watu wao maalumu wa kupamba maiti.
     
  11. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mwili usio na roho ni sawa na mavumbi au majivu tu. Ambaye hajampokea Yesu hata maiti yake ipelekwa saloon au hata massaging huko ulaya ni bure, ni minofu na mifupa kama ya mbwa tu. Bali chenye thamani ni roho iliyookoka.
     
  12. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwani unadhani wana kitu basi hata misiba yao huchangisha zaidi ya harusi ni afadhali usitoe mchango kuliko kutoa kidogo teh teh!!
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ndo wale wale wakipata msiba,wanapeleka matangazo sibuka fm,halafu habari ziwafikie....wa marekani,...wa masomoni russia...wa uholanzi,ukicheki redio yenyewe wala hairushi matangazo kwa satellite,full maushamba!
     
  14. S

    Smarty JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 661
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    hii naona ni aina mpya ya sherehe.
     
  15. S

    Smarty JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 661
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    huyo mnayemuenzi ana habari kama anaenziwa??
     
  16. S

    Smarty JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 661
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    ili iweje mkuu?? Kwani mkifanya msiba kawaida haitoshi? Si mgezuia asife kama mnampenda??
     
  17. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salon tena?
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,818
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    naomba kuifahamu hiyo saluni ya maiti ilipo... hilo litakua ajabu lingine la dunia..
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Halafu unakuta mazishi yanachukua muda mrefu unnecessarily
     
  20. fikirini

    fikirini Senior Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mdau nisaidie hapo nilipoweka blue kupeleka maiti saloon kuna ajabu gani, saloon si ni aina gari ambayo ni ya kawaida tu..sasa ulitaka maiti isafirishwe kwa mkokoteni?
     
Loading...