Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushamba wa JK na mawaziri wake Muscat

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hashpower7113, Oct 16, 2012.

  1. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Nilikuwa naangalia habari katika kituo kimoja cha runinga, nikaona mapokezi waliyopewa popo JK na vibaraka wake kwenye kasri la Sultan huko Muscat, kilichonivutia ni jins ****** na vibaraka wake walivyokuwa wanashangaa paa la kasri la sultan! Duh! Wote walikuwa wakiinua vichwa juu bila kujali kamera zilizokuwa mbele yao. Nikagundua kwa nn viongoz wetu wanapenda kusafiri, hakuna chochote cha maana zaidi ya kwenda kushangaashangaa nchi za watu. Kwa nn na nyie msiijenge Tanganyika yenu wenzenu waje kushangaa?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    hakuna ubaya kulishangaa kasri, hata wazungu na wageni wengine huwa wanatushangaa kwa mambo mengi sana, kwa mfano jinsi unavyo fikiri!!!

    Hii mada gani ya kutuletea? wewe hujawahi kwenda sehemu kwa mara ya kwanza ukashangaa??
     
  3. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    walikuwa wanashangaa pamoja na kukwapua mali zetu usiku na mchana hawajafanikiwa kujenga hata nusu ya kile kitu! Waarabu ni noumer ndo maana Myaudi na Marekani hawaachi kutafuta chokochoko kila kukicha!
     
  4. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo yenyewe hakujenga Mwarabu, nae kalipa tu wataliana wamjengee na kumchorea, na kapendezesha ili watu watizame, ni kama ninyi mnavoliita Ngome ya Wakatoliki wa Kireno Old fort ya Zanzibar eti na wengine mnaliita Arab fort. Poleni watumwa
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acheni kumdharau rais wetu. unajua uchaguzi ulishapita kwa nini tusimheshimu tu? ni wazo tu sikulazimishi.
     
  6. a

    amocha Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazungu wakishanga wanyama wetu wao hakuna tatizo, sisi tukishangaa majumba yao balaa, wacha kasumba,ww nisehemu ya propaganda zakumchafua Jk
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wazungu!!!? bagosha!
     
  8. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si tumeitunza ad wanakuja kununua
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nawapongeza wanaoangalia kwani pengine wanaaa wakopy na kupaste hiyo tekinolojia, unafikiri usipokuwa mdadisi utaendelea?

    mtoa mada usipende kuzodoa wenzako wale wanajua mbona wazungu huwa wanashangaa wanyama wetu je hiyo si ajabu
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe dhaifu keshasepa? Muscat oyeeeee! Mr. Dhaifu hoyeeeee!
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata Malkia wa Uingereza alipotembelea hapo alitazama juu, kile kinaitwa chumba cha dhahabu na hakifunguliwi ila siku ya ujio wa Wageni wa Kitaifa wanaopigiwa mizinga 21. Hapo sasa. Nna uhakika unatamani kujuwa walikuwa wanashangaa nini kilichopo juu hapo. Niulize nikujuze.
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    nasikia katika msafara wake kuna wasanifu majengo, nadhani paa la kasri la Msoga litabadilishwa sasa hivi
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    wanakagua vizuri ramani ili waje kujenga huku bongo
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kitu kama kigeni kwako lazima ushangae wazungu mbona wanatoka Marekani Ulaya wanakuja kumshangaa Fisi anakunywa maji.
     
  15. C

    Concrete JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Watu wasitetee ujinga wa viongozi wetu hapa. Hii ni aibu na wala sio ufahari.

    Yaani viongozi wa Tanzania wako ikulu ya Muscat wanafanya mazungumzo na mfalme wa Oman, macho na mawazo yao yako kwenye kuta na paa la ikulu ya mascat na sio kinachozunguzwa!!

    Wameenda Ikulu kushangaa au kufanya mazungumzo?
     
  16. C

    Concrete JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu tumia akili yako kufikiri sawa sawa.
    Unataka kutuambia kuwa Rubani ameenda Muscat kushangaa paa la ikulu?
     
  17. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,535
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    chuki binafsi maskini
     
  18. C

    Concrete JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu dharau ni ipi hapo?
    Ukweli ni ukweli hata kama ni mchungu.
    Rubani anatuabisha sana, juzi juzi alikuwa Ghana anashangaa mananasi ya kawaida kabisa, kwa nini asiende Lushoto tu, mananasi yamejaa mpaka yanaoza.
     
  19. C

    Concrete JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Chuki utakuwa nazo wewe na wala sio sisi tunaotaka kumrekebisha rais wetu.

    Anatia aibu sana, kutwa kuzurura duniani kwa kodi zetu wakati nchi yetu inazidi kuchoka zaidi.

    Mama Salma naye ameanza kulalamika pia, maana Rubani siku hizi anasafiri mwenyewe na kumwacha mkewe bongo, kisa ana mtoto mchanga.
     
  20. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    si ajabu kwa waafrika kuwa na wivu na matamanio!!
     
Loading...