Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushamba: Simu za Gharama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DASA, Apr 29, 2012.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri lengo la kuwa na simu ni kuwa na uwezo wa kutuma ujumbe mfupi, uwezo wa kuwasiliana na mtu wa pili kwa haraka kwa ajili ya maongezi, labda tuweke na matumizi ya Internet ambapo unaweza kuhabarisha watu na kupata taarifa mbalimbali kama za hapa JF. Lakini mi point yangu ni kwaba kweli kuna ulazima wa kuwa na simu ya bei mbaya sana kuanzia laki 3 na kuendelea wakati unaweza kupata simu yenye hizo huduma zote kwa elfu 50 mpaka laki??, huu sio ushamba kweli!!, kinachofurahisha zaidi hao wanaotengeneza hizo simu wenyewe hata hawazitumii hizo za bei mbaya!!!,
    Utakuuta mtu una simu ya milioni moja halafu anasema maisha magumu!!.
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Unaona kitu hicho!!.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    kila mtu na kike apendacho............
     
  4. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwishowe utasema kwa kuwa baiskeli ni usafiri basi haina haja ya kuwa na gari.
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si faida kama unanunua simu ya gharama halafu hata hujui kuitumia to its full potentials.

    Katika dunia ya leo, ni vizuri ukanunua simu ile utakayo tumia katika shughuli zako za kimaendeleo. Kama huwezi kuitumia au huna kazi nayo na unataka uonekane tu kuwa una kifaa.............!!!!!!!!! Huo ni ulimbukeni...!!!
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Huko unakoelekea mkuu ndo ile habari ya nini kuwa na wake wengi wakati kitu ni kile kile.Kwa hiyo mkuu jua binadamu tuko tofauti sana.Cha ajabu kwako kwa mwenzako poa sana.
     
  7. M

    Malikauli Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Basically matumizi ya simu ni hayo uloyataja ila yapo mengine mengi kama GPS,COMPASS,ENTERTAINMENT na services nyingine kibao kutegemea na aina ya simu na Apps zilizomo.Hata hivyo nakubaliana nawe ni ulimbukeni kununua simu expensive wakati wewe bado ni hohehahe,mlo wa mchana unapata kwa shemeji,hata chumba hauwezi kupanga bado unalala sebuleni kwa kaka yako,hata naiuli ya daladala wapewa na mjomba...ila siku ukiotea milioni eti yote unanunulia simu baadae unanitafta mimi nikutoe hela ya kununua jeans..weweeeee...:mad: Wale mliojiimarisha kiuchumi sina shida na ninyi,nunua hata ya bilioni,ila sasa na wewe kumbuka ndugu zako wanavyotaabika kijijini kidogo kabla ya kufanya hivyo!!!!!!
     
  8. f

    frankmshamimana Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi nafikiri DASA kama ilivyo avatar yako, u are really HIGH right now. Unachanganya mambo mawili kwa wakati mmoja. Ishu kama ni ushamba, basi u need to argue in favour of ushamba, lkn kama nimekuelewa vizuri, huoni haja ya mtu kuwa na simu ya milioni if simu ya laki or 50K can do the same. Where have u seen such a thing, since when a 50K worth of bidhaa can worth 1,000K bidhaa, u must be out of ur mind buddy. It is either huna hela au u just can understand why phones are priced for a million and more. sio ushamba kijana, its all about quality, elegance and meeting your needs. if u think u can do all what u want for a 50K mobile phone, well and good go for it. If you can afford a 1,000K mobile phone, shut your **** up, kaa pembeni and watch.
     
  9. under_score

    under_score Senior Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa mfano mimi namiliki Bima, lakini nafkiria kuiuza tu nijinunulie zangu ki'Duet sasa hivi!
     
  10. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mi naona ushamba na ulimbukeni pia ni mzuri maana wauza simu tunapiga bingo.
     
  11. d

    dav22 JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmh may be hii ni kwa wale wanaonunua blackberry halafu hawawezi kuweka kkifurushi cha kila mwezi he he he he
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    simu sasa ni kila kitu
    Simu
    Msg
    Emails
    Internet..info..social networks
    Saa..Alarm
    Scanner
    Mass storage device
    Camera
    Diary Planner
    Mini bank
    Torch
    Radio
    TelevisioGames gadget
    Notebook
    Voice recorder etc etc
    Hivyo kama unaweza kuitumia vizuri ni bora kuwa nayo yenye uwezo
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Bora kama mtu ananunua kwa pesa yake...Kuna wengine wanaenda kuomba pesa (kupiga mzinga) ili wanunue simu za bei mbaya ambazo ki-ukweli hawazihitaji!!

    Babu DC!!
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ishu ni gharama au functions zilizomo kwenye simu?
     
  15. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wee ni pumbavu, simu yangu ni Samsung Galax2. Nenda kaulize bei yake ukiwa umeshiba sawasawa vinginevo utaonekana mshamba ni wewe.
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Tukianza kufatilia mambo ya anasa ni mengi sana,
    Kwa mfano. Mtu unaish kwenye nyumba kuuubwa peke yeko,
    ni kwa nini usijenge chumba kimoja chakukutosha?
    Mtu m1 unamiliki nguo nyiingi kwa nini usiwe na nguo 6 tu?suruali 3 shati 3 kwisha,
    Mtu m1 anamiliki kochi set nzima,
    kwa nini usichonge stuli moja tu ya kukalia wewe mwenyewe?
    Tehe tehe tehe tehe ntarudi baadae.
     
  17. w

    warea JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa na simu si vibaya kama unaweza.
    Kibaya ni kuwa na kitu bila sababu zaidi ya kujionyesha kuwa unauwezo, na
    kibaya zaidi ni pata kitu kwa kutumia jasho la wengine na kujionyesha kuwa una uwezo.
    Mfano:

    1. kiongozi wa umma kuwa na simu, gari, nyumba, n.k kwa kuiba mali za umma au kupokea rushwa. au
    2. mtu kuwa na vitu vya gharama wakati ndugu na jamaa wanaishi maisha ya shida
    3. au serikali kutumia mabilioni ya hela kutoa huduma zisizo za lazima kwa watu wenye uwezo wakati wananchi wasiojiweza wanashindwa kupata huduma za muhimu.
     
  18. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pamoja na kuwa kuna wengi wana simu za bei kubwa wakati hawatumii hata nusu ya huduma zinatopatikana kwenye simu hiyo, lakini haimaanishi watu wote wanaotumia simu za bei mbaya wana ulimbukeni. Simu za kisasa si kama traditional phones ambazo kazi yake ilikuwa kupiga na kupokea basi. sasa hivi bei ya simu inabebwa kwa kiasi kidogo sana na voice part but rather huduma nje ya hizo za kupiga na kupokea.

    Mfano smart phones zinaweza kupokea emails, kuunganisha (synch) kalenda yako ya ofisini na simu yako, kuandaa presentation, kusoma baadhi ya documents (word, pdf), kuchukua matukio kama picha au video au sauti, radio, TV, kuunganisha na mfumo wa mahali (GPS) na huduma nyingine nyingi ambazo kuna baadhi ya wamiliki wa hizo simu wanatumia.
     
  19. j

    julisa JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ww ndo mshamba kweli tangu lini simu ya elfu 50 ikawa sawa ba ya milioni 1..nenda hata kkoo ukaangalie..ndo wale wanaosema gari la cc 1000 sawa na la cc2000 kwani si unaenda tu mjini..issur muhimu it is why u like the phone n its functions.
     
  20. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nina laptop na modem lakini simu yangu inanifanya nisione umuhimu wa hivyo.
    Kwenye hii simu nina Microsoft office 2010
    Opera Mobile 10
    Internet exploler
    Radio
    Currency converter ya kila fedha internet based SPB SHELL
    facebook application
    Twitter application
    Myspace ''
    Operating system yake ni Microsoft Windows Phone 7.5
    Adobe reader
    Bei yake kwa Dar 1.6 M
    japo kwa sasa inaweza patikana hata kwa milion 1.3
    na ina mambo mengi sana na kii kipana sana kama palm top.

    MIMI BORA UNINYIME KOMPUTER ILA SIMU IWEPO TENA SIMU NZURI SANA HATA IWE YA 3M NITANUNUA.

    mtoa mada huna hoby na simu au hujui pocket technology.
    Hapa nadhan hoja si ushamba bali interest.
     
Loading...