Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushamba ni Nini?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by kadoda11, Oct 7, 2012.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,998
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    1.Ushamba ni kuwepo ktk onyesho flani la Bendi maarufu ya mziki wa Dansi,unampatia pesa kiongozi wa Bendi au rapa ili jina lako litajwe mpaka mwisho wa onyesho kuwa "Papaa Masaburi Makubwa" yupo ndani ya Nyumba.
    1.Ushamba ni kuwepo ktk ukumbi wa Starehe unanyanyuka kila mara kucheza aina yoyote ya muziki unaousikia.
    2.Ushamba ni kufungua chupa ya Bia kwa meno badala ya kumsubiri Mhudumu aliye kuhudumia
    3.Ushamba ni kujimiminia pombe kidogo ktk Glass ili kuisuza wakati Mhudumu alisha isuuza kwa Maji Moto kabla.
    4.Ushamba ni kwenda na Ipad ktk Harusi au Msiba unaitoa na kujifanya kupiga Picha hovyo hovyo ili kuonyesha nawe ni mmoja ya Watu wanaomiliki Ipad.
    5.Ushamba ni kuingia ktk ukumbi wa Burudani au Sherehe huku ukiwa umening'iniza Funguo nyingi za nyumbani kwako au Pikipiki ktk Suruari yako uwachanganye watu wakuone umeingia mahali hapo na Gari lako binafsi.
    6.Ushamba ni kutisha watu kwa kauli ya "Unajua mimi ni Nani'' ili wakuogope kwa kukudhania labda wewe ni Afisa Usalama wa Taifa kumbe ukweli wewe ni Getman wa nyumba ya afisa mwenye cheo kikumbwa Jeshini.
    7.Ushamba ni kujifanya wewe ni Hodari kuzungumza Kingereza kwa kupachika maneno ya kizungu ktk mazungumzo ya Kiswahili.Ukipewa dakika 20 uzungumze Kizungu pekee yake
    unatia aibu kwa kuongea What they call Broken English.
    :lol:
    Kila mtu ana Tafsiri yake kuhusu neno Ushamba.Ukiwa kama Mdau wa mambo ya Kishamba Tafadhali weka tafsiri yako Tuelimishane Ushamba ni nini?
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,998
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    kumbe jumatatu JF members wengi wanakuwa na ushamba wa kuikumbuka jumamosi na jumapili!!
     
  3. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Umekosea, ushamba ni kuvaa kata ku.ndu na kudhani kuwa Rick Ross mnuka mdomo ni baba yako au role model wako wakati he doesn't give a damn about You but the bills ($).
     
  4. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    ushamba ni kuleta thread za kimbeambea kama hizi hapa jf
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimechekaje hapo kwenye red? wapo wengi saaan hao siku hizi wananikeraje?
     
  6. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,998
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa huwa wananikera sana
     
  7. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,998
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    ushamba ni kujipachika jina la raisi wa taifa kubwa duniani eti obama wa bongo hahahaha.:lol:
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Ushamba ni wafuasi fulani wa chama cha siasa kuvaa magwanda kama wannamgambo wa jiji
     
  9. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,998
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    hapana mimi nawatetea,ushamba ni kupachika picha ofisini ya kiongozi mkubwa nchini eti ili maafisa wa T.R.A waogope kukushurutisha kulipa kodi.
     
  10. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,998
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    hahahahaha
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Umemaliza kila kitu. Nimecheka sana.
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Haa ha ha. Safi sana.
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu obama wa bongo umeguswa ndipo. Haa ha ha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh!! Umeua.
     
  15. K

    Kyandaya Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamke kuvaa soksi na kandambili
     
  16. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,998
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    haahaha hii ikoje hii mkuu.
     
  17. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,998
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    hahaha nahakurudia tena.:becky:
     
  18. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280


    one love...!!
     
  19. d

    drmunyu New Member

    #19
    Nov 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujiita 'mi mke wa..' wakati baba ako hajawahi kupokea hata kambuzi ka supu! Na hata sura ya mkwewe haijui!
     
  20. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,998
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    aise! kumbe kwa mwanawake kujiita mke wa flani ni sifa sana!?hahahaha
     
Loading...