Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushamba kweli noma..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pepim, Aug 15, 2011.

  1. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna jamaa alitoka bush na kwenda kumtembelea jamaa yake aishiye mjini..Kwa bahati mbaya au nzuri jamaa alipofika kwa mwenyeji wake akapewa chumba ambacho ni self-contained(choo+bafu ndani)....Jamaa akalala kwa uchovu wa safari, kulipokucha alichukua mswaki wk na kuingia bafuni,kwenye sinki la kunawia kulikuwa na kikombe lakini maji yalikatika..Jamaa alichukua kikombe hk akitafakari jinsi kupata maji,mara akaona choo cha kuflash cheupe kikiwa kimefunikwa..Jamaa akakisogelea na kukifunua looh,alihamaki hk akifurahia kimoyomoyo baada ya kuyaona maji ktk choo..Kisha akasema mjini raha kweli chemichemi mpaka ndani.Maskini bila ya kujua akatumbukiza kikombe na kuteka maji ya chooni na kupigia mswaki....
     
  2. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hii niliiona miaka ya 90's kwenye magazeti ya Sani enzi hizo kama sikosei...
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Umeiga ktk gazeti la sani!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Umecopy hyo mkuu.
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    We ulimwonaje wakati alikuwa peke yake? Ulikuwa ni wewe
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona ni ya awamu ya kwanza hii?
     
  7. tpellah

    tpellah Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mcmkazie
     
Loading...