Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushajaribu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Oct 13, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Je umewahi kumega amri ya 6 na mbilikimo?? asee usiombe mie nimetwangana nae jana sikulala usiku kucha! Achana na mbegu fupi haichoki yaani acha tu! Wale Infe... jaribuni mtaniambia utamu wake
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh ee mungu nyosha mkono wake!!!!!!
    lakin nguvu za mtu azitegemei urefu au ufupi....ni ulimptata tu mtu mwenye nguvu zake n nt bcz alikuwa DWAF!!!!!
    MTAFUTE NA DADA AKE THABIT sasa ili tujue ukweli wako!!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wadada wrefu nshakula sana lakini tamu ya huyu fupi imezidi
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    so its abt utamu si nguvu that achok?
    mmh i better sht up!!!!!
    km ni ivo ushamaliza size zote basi tafuta mwenye kifafa..u wont regret t u just luk for her...yan awa wadada wana nguvu sana na wala hawachoki.....find em n brng here da result....!!!!!!1 ol da best
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Njoo wewe
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ok naja bt ...UNA GEREJ AU UNA GAR BOVU? ili nijue nianzie wap.....
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gereji au gari bovu la nini Rose?asije na yeye akakuuliza kuna mortuary karibu hapo?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaaaaa kaka smaanish gari unalolijua wewe .kwan gar lanin ?lna uhusiano na anayoyataka kimbweka?naomba umwulize tena..........ANA GARI BOVU AU ANA GEREJ.........?per his topic plssssssss!!!!!!!!!!
     
  9. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwenye ngono ndiko akili zetu wabongo zilikolalia. Unaacha kudiskasi mambo muhimu wee unawaz ngono, USHINDWE NA UREGEE katika jina bwana aliyenena na mtume mussa katika mlima sinai.

    Kama huna topic/mada ya kupost ni bora ukae kimya, unajaza saver bure.

    Fungua CNN.com International - Breaking, World, Business, Sports, Entertainment and Video News uone wachimba madini huko chile wanavyookolewa.
     
  10. K

    Kipenzi Chao Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ni she or he?
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    watu mna mambo jamni!!
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    jaribu na albino uje kutupa habari
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    We ndugu yangu ulichelewa wapi mpaka ukampata hiyo jana.Na ninasikitika umetoa siri maana sasa competition itakuwa kubwa.Wenzio tulikuwa tunawalamba kimyakimya na hakuna anayejua ,sasa infi wote umewahabarisha,uwanja utatosha kweli na vile mbilikimo walivyo wachache?
     
  14. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siku ya mwisho imekaribia, nayo i karibu sana, hapo mwana wa Adamu atakaposhuka na mawingu mwenye utukufu mwingi, nao wote waliomkataa watalia na kusaga meno,wazinzi, walevi, waasherati, wachawi na waabudu sanamu, watatamani dunia iwafunike wafe, watatamani laitia kama wasingelizaliwa, siku hiyo inakuja, nayo i karibu kupita tujuavyo...Ee Yesu, wasaidie wale wanaoilinda imani yako. pia wasaidie wale ambao hawajaamua kuokoka kwa kumkiri na kumwamini Bwana wetu Yesu Kristo kama Bwana na mwokozi wa maisha...
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..acha maneno yako bana. tamu uko nayo mwenyewe sema we test tube kako kalikuwa kamejaa for long time na ikatokea ukaokota hiyo short (si mbilikimo). Nenda mji kasoro bahari wako wengi hao na kama unapenda sterio unaweza kubaki huko huko si unajua huwa hawatumiki hovyo njemba nyingi huwa zinaona noma kutoka nao kwa hiyo hata wao huwa wanamiss hiyo habari siku akipata ndio hivyo tena lazima ukitoka uje kusimulia.:hand:
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Nahisi ni He..lakini pia aweza kuwa she amekumbana na mbilikimo akampa machejo mazeee mpaka kaja kuhabarisha wadau!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Aisee!
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo!
     
  20. Tanzanite1

    Tanzanite1 Member

    #20
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mweeh!!
     
Loading...