Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushaidi wa camera

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by rweyy, Jan 18, 2012.

  1. rweyy

    rweyy Senior Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    habari wana jf naombeni msaada nataka kujua siku za hivi karibuni ukienda kwenye taasisi nyingi mfano bank migodi. viwanda na hata hotel unakuta wamefunga cctv camera je mahakama zetu zinatumia kama ushaidi kuweza kumufunga mwalifu naombeni kujua kwa hilo i
     
Loading...