Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushahidi wa wizi wa Kura hadharani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by akashube, Oct 28, 2010.

  1. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika mkutano wa kampeni wa CUF unaoendelea sasa hivi hapa jangwani Dar es Salaam Juma Haji Duni Mgombea mwenza wa Kiti cha urais kwa tiketi ya CUF ametoa hadharani ushahidi wa barua pamoja na vitendea kazi vya kutekelezea wizi wa kura unaofanywa na Tume ya uchaguzi kwa kushirikiana na Usalama Wa CCM(uwt).

    My take:

    Hayawi hayawi sasa yamekuwa. CCM wataaibika mno mwaka huu. Za mwizi kweli arobaini.

    Jamani kwa wale wabishi mnaonaje? maana kuna mpaka barua ya tume ya uchaguzi kwenda kwa watendaji wa kata kuwataka waibe kura na kwamba atakayetoa siri atafukuzwa kazi/na kuuawa.

    KAZI KWENU.
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa hiyo. Hata hivyo tunaomba ufafanue kwa zaidi huo ushaidi ni nini au ni kitu gani kinafanyika?
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwa taarifa hizi, Kikwete hatafanya mdahalo kesho.

    Naomba na ziwe za kweli.

    Mungu Ibariki Tanzania kwa kutuondolea utawala wa mafisadi.
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa kuna habari zaidi...! Tusubiri.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    yangu macho
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ananifurahisha Lipumba... anaichambua CCM na ahadi zake
    waliahidi kuwapatia maji safi na salama watu wa Tabora ambayo yanapatikana kama kilometa 20 kutoka mjini, wameshindwa na sasa wanaahidi kuwaletea maji kutoka ziwa victoria! wameahidi treni ya umeme wakati hiyo ya dizeli imewashinda
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yes, tupe taarifa za kina zaidi tafadhali!
     
  8. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taarifa na nyaraka feki sawa na za Slaa alizopelekewa toka Tunduma za makaratasi ya kura kwenye konteina la ft 40.
    Viongozi wa upinzani wanaingizwa kiulaini kwenye mitego ya kijinga halafu baadaye wanaumbuka baada ya kutangaza vitu vya uongo majukwaani.
    Tufungue macho na kujifunza kutokana na makosa ya Slaa, hakuna mpango utakaotengenezwa na kuvuja kirahisi hivyo. Ni vitu vya kutengeneza kwa lengo la kuumbua viongozi
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM NI WEZI WAKURA
    SIKU ZAKUANGUKA KWAKE ZIMEWADIA, ndio maana kila wanalogusa , linawateleza.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    mhhh!!!!!!!!
     
  11. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpango upo, mbona kelele za kukubali matokeo zinazidi mpaka zinakera? Mbona zamani hili tangazo halikuwepo/ Tutavaa chupi moja safari hii[​IMG]
     
Loading...