Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushahidi wa serikali yetu kufilisika huu hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Oct 28, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    uvumilivu huu mpaka linii.............
     

    Attached Files:

  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    unashauri nini mama?
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ndo sirikali yetu hiyo full usanii
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto Kabwe alishawahi kulisema hili, Mkulo akafyata. Sasa leo kuna ushahidi tumeudaka huko mikoani. Naomba kuwasilisha:
    [​IMG]

     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ka simu kangu kamekataa kuzumu iyo leta.
     
  6. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Eh! kumbe aliyosema Mkulo kuwa serikali ina fedha za akiba ilikuwa geresha!
     
  7. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hadi raha...JF.
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,857
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    hiyo ya Geita..na Kilosa nao wanalia baadhi ya watumishi
     
  9. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii serikali mbona ilishakufa siku nyingi mno. Kila siku magazeti yanaandika jinsi reserve ya benk kuu ilivyopungua kwa kiasi cha kuogopesha.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo serikali inayoendeshwa na ccm legelege bana
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Huo ndio ushahidi wa serikali kufilisika kweli? Haiwezi ikawa ni makosa tu kwenye mfumo wa ulipaji?
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hela zote kikwete anatanulia huko nje..ss hv yuko australia anakula raha!!!
     
  13. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watumishi kibao hadi leo hawajalipwa pesa zao hata baada ya kupandishwa cheo,kuna mtumishi fulani alipandishwa cheo kuwa mkuu wa idara fulani ktk halmashauri fulani bado hadi leo anawadai serikali pesa kibao...akaandika barua yenye kurasa 30 kwa wizara ya kazi,lkn matokeo yake hakuna had leo hajalipwa...pia ukiachana na kukosa mishahara,watumishi wamekuwa wakihamishwa ovyo kutoka kituo kimoja cha kazi kwenda kingine bila sababu maalumu,ukichakachua sana utatambua kuwa mtumishi huyo amekuwa akipigania haki ktk kituo chake cha kazi,ndio maana hata kitoto kidogo cku hizi ukikiuliza kikikua kitafanya kazi wap,kitasema ulaya,yani ni wizi mtupu...huko kwenye halmashauri za wilaya majungu mengi hakuna linaloendelea,yan halmashauri haiwezi hata kuanzisha kaduka kavocha jamani,watumishi wenyewe wanasemeana eti kisa fulani anafanya kazi vizuri basi ni tatizo,wanatoana kafara pale wakuu wa mikoa wanapopita kukagua hesabu na mahudhurio ya wafanyakazi,jamani kwa hali hii tutafika kweli?..mimi ninatamani sana nije kufanya kazi serikali za mitaa lkn kwa hali hii,uniambie mshahara sijui pungufu sijui nini ckuelewi kabisa...hizo hela wanazodai zipo wawalipe mamia ya watumishi wanaoidai serikali kwa miaka nenda miaka rudi,kama wameshindwa kuwalipa wa jumuiya ya e.africa wataweza kuwalipa watumishi wa serikali wanaowahamisha bila sababu za msingi na kuwapeleka sehemu ambazo hata nyumba ya kukaa huyo mtumishi hakuna,tunaanza kulazwa gesti baba mama na vitoto vyenu...JE,KWA HALI HII TUTAFIKA?STILL TUNATAKA ETI WATOTO WAWE NA COMMITMENT KULITUMIKIA TAIFA,NI MPUUZI GANI YUKO TAYARI KUPATA MSHAHARA NUSU?KWANI KAFANYA KAZI MWEZI MZIMA,AMA NUSU MWEZI?...
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mfumo wa ulipaji? Mbona miaka ya nyuma hakukuwa na huu ujinga?
     
  15. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hivi mishahara ya october imetoka au nayenyewe itachelewa kama wazee wa eatc?!
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wenyewe washajizoelea
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    hivi unazani kupiga picha na member wa G-UNIT unazani mchezo..na bado anampango we kupiga picha na mesi,pedro na ballotel..
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nasikia tangazo kama hili lipo pia Mafinga
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna halmashauri zingine nasikia wamepata pungufu tetesi wanachangia sherehe za signature hapa chini
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli!
     
Loading...