Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushahidi wa matumizi yetu mabaya ya fedha...Crucial Findings

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Idimi, Feb 14, 2011.

  1. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana JF, kuna taarifa za matumizi mabaya ya bajeti zetu na ambazo ni za uchunguzi kutoka vyanzo mbalimbali, ikiwemo bajeti za serikali. Tuzisome kwa utulivu na tujadili kwa mustakali wa taifa letu.

    Nawasilisha

    Idimi
     

    Attached Files:

  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    amesahau na wabunge ktk kamati za bunge :)
     
Loading...