Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushahidi wa kupigwa/kutopigwa mawe mtu huu hapa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiby, Aug 17, 2010.

  1. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Wiki mbili zilizopita katika ripoti mojawapo ya magazeti yetu, yaliripoti mkutano wa maombi ya mamoja kwa madhehebu yote ya kikristo mjini Moshi kuombea Taifa. Na agenda kuu ilikuwa ni kuhusu uchaguzi. Askofu mmoja wa assemblies of God, jina nimelisahau ila mwenye kulikumbuka anaweza kutukumbusha kasema hivi:- Wagombea woote watakaoenda kwa waganga wa kienyeji(sangoma) hawatashinda hata mmoja, na kapo yupo atakaeshinda nipo tayari kupigwa mawe kama ilivyokuwa desturi ya agano la kale mtu yeyote akitoa neno la unabii na lisitimie maana Mungu hakumwagiza kulisema alipigwa mawe hata kufa. Huu ni unabii mzito uliotolewa na Askofu ila binafsi nilipata shida ya ni kigezo kipi kitakacho proof kwamba hao wate watakaoshinda hawakuenda kwa sangoma kutafuta namna. Sasa Mungu ni mwaminifu, hiki hapa kigezo(ushahidi) alichotupa. Jimbo la Korogwe vijijini, ccm wamempitisha mgombea wa jimbo hilo sii tu aliye enda kwa sangoma bali sangoma mwenyewe gwiji la siku nyingi Steven Ngonyani AKA. Maji marefu kupeperusha bendera yao. Hivyo basi huyu sangoma ni kigezo tosha cha kupigwa mawe kwa Askofu kama atashinda, na au ni kigezo tosha kwa Mungu wa askofu kutukuzwa na kila mtu kama huyu sangoma atashindwa. Wadau JF nawakilisha!
     
Loading...