Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushahidi mahakama ya kadhi ilikuwepo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MNYISANZU, Dec 30, 2011.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu ni mjadala. Wenye hayo madai waweke hizo evidence hapa.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu ziliwahi kuwepo. Nakumbuka zilikuwa nyingi na moja ilikuwa huko mkoani mara mjini musoma ambako waislamu siyo wengi. Muulize sheikh Basalehe atakwambia na atakupa na vipande vya magazeti vinavyoonyesha ushahidi!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Angalia hii Mkuu:

    Tatu, Serikali
    ya wananchi ilikuwa na Sera yake madhubuti juu ya Serikali za
    Mitaa. Ilibidi ichukue hatua kadhaa katika kutekeleza Sera hiyo.
    Hatua zilizochukuliwa ni pamoja na:-
    (i) Kuwaondolea madaraka ya kiutawala machifu, maliwali na
    majumbe na kuwafanya kuwa viongozi wa kitamaduni au
    kidini tu;
    (ii) Kuanzishwa kwa uchaguzi wa Madiwani katika Halmashauri
    zote zilizokuwa zimeandikishwa na Serikali ya Kikoloni;
    (iii) Kuanzisha Mahakama ya Mwanzo na kuondoa Mahakama
    za Wenyeji (Native Courts) zikiwemo Mahakama ya Liwali
    au Kadhi; na

    (iv) Kuundwa kwa Halmashauri katika Wilaya au Miji ambako

    Source: http://www.tanzania.go.tz/wizara/tamisemi.pdf
     
  4. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    MNYISANZU. Sasa ww upo upande gani? Au ndio ktk walee wanaochonganisha watu, kisha wao wanakaa pembeni, wanaangalia Movie?
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mnyisanzu alikuwa anataka ushahidi tu na nadhani ameupata na huenda huu ndio mwisho wa mjadala na mwisho wa huu uzi!!
     
  6. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli, dalili zinaonesha ni hivyo.
     
Loading...