Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushafanya Utafiti wa A, E, I, O, U Katika Mapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Scofield, Jan 21, 2012.

  1. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bila kuvunja Ibara ya ...... Kanuni na masharti ya JF

    AAA = Mara nyingi ni raha ya ukweli
    EEE = Mara nyingi ni maumivu ya ukweli
    III = Mara nyingi wanajifanyisha, anataka kukuibia
    OOO= Mara nyingi ni maumivu ya raha,
    UUU= Hapa ni bahada ya safari ndefu ya kupanda na kushuka, mwisho wa safari

    We ushakumbana na hipi kati ya hizo?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Njoja nirudi kulala!
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Usiniache peke yangu...
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We ndio nilitegemea somo! unaingia mitini. vipi??
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Mi naona baridi imezidi,kama vipi twen'zetu,ila Ivunga akikuona mi simo!
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    We ni wapili unanambia kuhusu Ivuga... :A S 39:
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Somo? mwenyewe bado nafundwa hapa!
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    haha....mie nakutanaga na sentesi kamili
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Alitoa mkwara eti yule mtu angesema anakuzimia wewe angekiona!Ule uzi wa Kongosho na Lizzy!Usijali ameshalala mida hii,twen'zetu!
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yap! najua ukitoka hapo umeiva, full kuziweka kwenye kisosi, na maji ya hiliki na hamdalasini?
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nilitaka kuwa wa tatu lakini nimesita kidogo :hat:
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mkuu hiyo red si ni aina ya betri?
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Teh,teh,teh,lowyer bana!
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    heheeh kamanda hapa JF bana, home of greti thinkaz, isje ikawa jamaa anajifanya kutuandikia a,e,i,o,u za mapenzi kumbe anatangaza biashara ya kiduka chake cha betri za tripo A
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Bora umeacha deskmate. Nilikua nimesha sema atakae niuliza tena kuhusu huyu kaka namporomoshea matusi.
    Na itakua mara ya kwanza Mwali kukasirika humu JF... you don't want to see that lol
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaha, deskmate sikuwezi! lol
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mmmh Greatest escape. Thank Lord
    Mmmmh lakini kweli deskmate ungeweza kunitukana mimi? (imagine I did ask you).
     
  18. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yawezekana mkuu!
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kuna kutukana na kutukana... wewe ningekwambia tu kitu members wengine wasielewe ila wewe mwenyewe kingekuuma na ungejua deskmate wako nimechukia...
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sjui kwanini hii post yako imenifanya nipende kujua , nini ungelisema ambacho watu wasielewe lakini mimi nielewe. Mmmmh
    Huninong'onezi?
     
Loading...