Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushabiki wa YANGA unanipotezea poz la Valentine

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Feb 13, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kusema kweli mi ni mshabiki wa Yanga, kwa hiyo naichukia Simba. Kutokana na hilo sijawahi kuvaa wala kumnunulia mpnz wangu nguo nyekundu. Tena huwa siko comfortable nikiambatana nae akiwa amevaa nguo nyekundu. Hivi hakuna rangi nyingine special kwa Valentine?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vaeni damu ya mzee!
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo tai kwenye avatar yako rangi gani vile!?
     
  4. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka hii nakuunga mkono tuko wengi. Kuna siku nililetewa zawadi na my wife rangi nyekundu ilibidi niseme asante lakini moyoni mwangu mmmhh..... huu upenzi mwingine balaa tupu. Hata tukienda kununua kitu hata kiwe kizuri so long as ni chekundu basi nitatafuta ujanja wa kudiscourage kionekane kibaya.
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Red ndo rangi ya valentine,ila kama huwezi full nyekundu,hata yenye element za nyekungu hutaki?mfano gauni yenye nyeupe na nyekundu? au basi gauni nyeusi na belt na viatu vyekundu??? nafikiri waweza mix up kama nyekundu full ndo yakukera!!!
     
  6. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie avae nguo ya black na kiatu cha chekundu au kibanio, atapendeza sana. Si lazima kuvaa red.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Pole, hakuna mbadala hapo red haikwepeki.
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Siku hizi valentine watu hawavai vitu vyekundu angalia movie ile ya valentines day iliyohusisha mastar kibao hakuna aliyevaa nguo nyekundu. Kwa hiyo we kesho jivalie suti yako na njano shati la kijani tai njno na viati njano wala hakuna neno.
     
Loading...