Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushabiki wa Siasa Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Dingswayo, Mar 24, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Arumeru.jpg
    Picha yenyewe inajieleza kuhusu umri na hisia za mashabiki hao wa vyama tofauti. Je tuseme picha hii inaelezea 'jana na kesho'?
     
  2. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    kwa mwenendo huu, survival ya ccm in the future ipo mashakani sana.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    magamba ilishazeeka,ndo mbna hata mwenyekiti wake huwa anakimbilia kuongea na wazee wa dsm kwani ndo tumaini lao pekee.kwishney magamba
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chama chochote ambacho mtaji wake umebaki ni vikongwe na siyo vijana, kinachungulia kaburi. Sina uhakika kama hao vikongwe watashiriki hata chaguzi mbili zijazo!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ippmedia wachokozi kweli. Hebu angalia kijana kachangia booktano scarf, bibi wa CCM kapewa. Hiyo tu ni tofauti kubwa sana.
     
Loading...