Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHABIKI WA MAN UNITED v/s ARSENAL FC ALIMALNUSURA KULETA BALAA ARUSHA NIGHT PARK BAR

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 1, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg zangu wanaJF hakika ushabiki ni hatari kwani nimepata tetesi ya kwamba washbk wameleteana songombingo ya balaa.
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ama kweli ukubwa wa kichwa sio ukubwa wa utumbo ulioandika.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    2rudi nyuma kdg Best! Ni kwmb humo haupo????? Ama cjasomeka?
     
  4. d

    dropingcoco Senior Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anamaanisha umeandika utumbo, ki ufupi hueleweki,toa habari iliyokamilika
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Zile tetesi hakika zimekuwa ya kweli ya kuwa wa2 zaidi ya sita waswekwa ndani wakihusishwa na chanzo ya yote.
     
Loading...