Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushabiki huu ni wa hatari!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by GAZETI, Oct 22, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Juzi nilikuwa kijijini Jaribu mpakani - Rufiji.
    Sijui Simba ilikuwa inacheza natimu gani siku hiyo. Jamaa mmoja
    ambaye ni maarufu kwa jina la Messi alikuwa amechukua redio
    yake ndogo chooni huku akisikiliza mpira huo.
    Kama unavyojua vyoo vingi vijijini milango yake ni ya gunia.

    Balaa ilikuja baada ya Sunzu kama sikosei kufunga bao, Jamaa
    kajisahau kuwa yuko Chooni, kakurupuka pale kwenye shimo
    huku akiwa kama alivyozaliwa na kutoka nje na kiredio chake
    huku akishangilia.......
    Duh! huu ushabiki!
     
  2. jipitishe

    jipitishe Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha aha ahahahahahahahah.....................eeh kidedea....
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii inaonyesha ni kwa kiasi gani mashabiki wa simba ni mataahira!
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haaaaa haaaaa haaaaa!
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nifuraha tu jamani mbona wachezaji ulaya wanavua nguo na kutakuwa na chupi tu hamsemi mwacheni aonyeshe furaha yake ya ushindi kwa simba. Simba hoyeeeeeeeeeeeee Fc Barcelona juuuuuuuuuuuuuuuuu zaidi
     
  6. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nadhani sio ajabu,mbona ulaya watu wanavua nguo na kuingia katikati ya uwanja. ''kipendacho roho,ula nyama mbichi.
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mamammaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kama namuona vile hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa maskini loh!
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Sawa lakini kuacha shimo la choo na kutoka nje! Huyu hakukusudia kama
    wale wa ulaya kwa sababu badae alishtuka na kurudi chooni mbio!
     
  9. L

    Luluka JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha!lol
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Duh...hata sijacheka.
     
  11. amulson

    amulson Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anahaki afurahi hasa kama alikuwa amemaliza kukata gogoo
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Umenikumbusa Bungu, Lualuke, Ndundu, Ikwilili na Somanga Uko ni Bendera za Yanga tu.
     
  13. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    baada ya goli akrudi kuendelea kukata gogo
     
Loading...