Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushabiki hewa wa wanachadema!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marketer, Aug 12, 2012.

  1. M

    Marketer JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawasalimia Wakuu!

    Nimelazimika kuandika haya kutokana na ukweli kuwa kazi kubwa imefanyika ndani CDM ukilinganisha tulikotoka na tuliko. Pamoja na kazi hiyo tulioifanya na zinazoendelea kufanyika katika kuhakikisha CDM inachukua madaraka 2015 inanisikitisha kugundua kuwa watanzania wengi wameathirika na uwepo wa chama kimoja kwa miaka mingi, hata wale wadogo ambao walikuta mfumo mpya wamepokea athari kutoka kwa wakubwa zao.

    Athari kubwa ni kuwa waoga wa kushiriki mambo ya siasa na wakiwa sio waoga wanakuwa passive wasio na msimamo, na wakiwa na msimamo basi ujue msimamo huo ni hewa! Sio siri CDM inapendwa na kukubalika haswaaa na vijana, ila ni mashabiki wangapi wa CDM ni wanachama halali wenye kadi? wanashiriki shughuli za kichama? wanahuzuria mikutano na wanachama hai? wangapi wamewahi kushiriki maandamano?

    Utakuta mtu mnazi haswaa wa CDM ila siku ya maandamano anajibanza ila moyoni anaomba watu wafurike, na wakwanza kuangalia ITV kuona ilikuwaje?! kweli tutafika!?

    2015 hiyooooo inakaribia, kwa mwendo huu hatutofika, tubadilike kwa kuanzia humu JF, jiulize una kadi ya CDM, tuache woga, mtu unamkuta online ni CDM damu ila ofisini akiulizwa we chama gani, anagwaya gwaya maana kusema GAMBA roho inamsuta, kusema yeye CDM anaogopa.

    Anza kushiriki shughuli za chama mapema utapata nafasi ya kujua utendaji wa watu kiuhalisia, ili 2015 ukimpitisha mgombea unamjua kiundani. Inasikitisha sana kijana umemaliza chuo au six afu unakaa nyumbani unalia ajira hakuna, jiunge na chama wewe, utapata network na conections za kutokea, na hata exposure ya kimawazo.

    Ni mimi

    Mwanachama hai, mwenye kadi nashabiki halali wa CDM.
     
  2. a

    annalolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao waoga hawajapata mwelekeo vuta subira mambo yanaenda yakibadilika siku hadi siku:israel:
     
  3. M

    Marketer JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    subira imetuponza 2010 kadi unayo lakini mkuu
     
  4. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    well said mkuu
     
  5. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Heading yako inatofautiana kidogo na habari yako bt nimekusoma' mi kadi ipo bhana.
     
  6. T

    Tewe JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Imani chanzo chake ni kuana na kuona huja kwa kusikia na kusikia huja kwa kuambiwa. Itatangaze chadema bila kuchoka mabadiliko utayaona usianze kulalama we need actions.
     
  7. a

    annalolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    k

    marketer mi kadi ninayo pamoja na rafiki zangu lol trust me na bado tunawahamasisha na wengine wachukue .
     
  8. M

    Marketer JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio kulalama mkuu, ishu sio kuwa watu hawana imani, imani wanayo sema ndo ule usitaki, nataka ndo unawasumbua, na woga tu kuwa watu wengi hawapo msitari wa mbele, kwanini nijitoe mhanga, sasa hii ndo mnajikita wote mmbebaki nyuma. Ukijitosa wewe, mimi na yule hapo ndo inakuwa mpango mzima.
     
  9. D

    Do santos JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    na mimi nataka kadi zinagawiwa kanisa gani?
     
  10. M

    Marketer JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata masjid mbona zipo
     
  11. C

    Concrete JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Watu wengine wanazitaka lakini hazipatikani kwa urahisi.
     
  12. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 930
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    You have spoken well.
     
  13. m

    majebere JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hata humu JF wako wengi tu, kelele nyingi lakini hawana kadi za chama.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,751
    Trophy Points: 280
    Wasiokuwa na kadi na wako tayari kupata kadi kama wanachama wa CHADEMA basi waambiwe taratibu ya namna ya kuzipata ili wafanye hivyo. Mie yangu iko tayari kibindoni.

     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    unataka niwe na kadi nisipige kura kumchagua mtarajiwa rais Zitto, au nisiwe na kadi na nimepigie kura?
     
  16. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Tatizo siyo kuwa na kadi,tatizo uwoga wa kupiga kura!
     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Tatizo woga wa kujulikana wanachama, watu wanaogopa enzi zile ukijulikana tu sio wa itikadi za kijani na njano basi utaletewa mizengwe ya kufa mtu, kesi juu ya kesi mpaka ukoo utakuita kikako kukuuliza mbona untaka kujipoteza ungali mdogo, wacha hizo mambo bana.

    Ukiwa ninja na ukamiliki kadi kupiga kura ni vry easy, unaweza kujikuta hata unakuwa muhesabuji kura.
     
  18. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Hizi ndo sitaki nataka alizosema muandishi, ushabiki hewa!
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Washabiki wengi wa CDM wanaendekeza pombe na supu
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ntapata wapi kadi. mwenzio naopopa lakini!!!
     
Loading...