Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushabiki Gani sasa Huu!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Mar 26, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    a.jpg
    Kweli mashabiki wa bongo wamepinda
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mbona huyo wa kulia ni mwanachama wa chama fulani cha SIHASA!
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    aa.jpg
    wanapokezana chupi ya ke yenye rangi ya watani zao
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    aaa.jpg
    masikini wamekubali utumwa wa kubeba bendera ya wenzao/kubadili rangi ya bendera yao
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ushabiki wa Yanga na Simba hautakaa kuisha ndio mambo yenyewe hayo
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    nilisikia kuwa jana waliondoka dk 10 kabla mpira haujaisha. sijui hizo chupi waliziweka wapi. Tunafurahi lakini kuna meseji ya udhalilishaji mkubwa hapo wa ile jinsia nyingine
     
  7. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hio chupi waliivaa wao na shanga wakavishwa kisha waka........................, hayo ni matusi ila kwa jana wamekalia.
     
  8. driller

    driller JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwani mambo yalikuaje..?
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kwa nini hiyo chupi ni ya 'kike'!? Kuna ujumbe gani behind hiyo chupi?
     
  10. M

    Morinho-wenger Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaida tu,zamalekh je,ssc walivyonunua jezi feki,,umesahau na bendera za zamalekh zilivyorushwa jukwaa la simba umesahau?...kaa kimya
     
  11. M

    Morinho-wenger Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simba kavuliwa chupi..heheheheh,hahahaha
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Very poor judgement... We are allowing these things, tomorrow he will come with a vibrator and then we will condem
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ushabiki usiokuwa na maana.
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hawa Yanga bladifakeni kabisa.....
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,895
    Trophy Points: 280
    I dont support this kind of ushabiki bana! ni upunguani unaoonyesha jinsi gani Watanzania wanavyokosa uzalendo! nina imani hata Setif walishangaa mbona watanzania wengi hivyo wanawashangilia!
    nakumbuka ile siku Chelsea inacheza na Napolli...nilifuatilia thru Twitter messages za wachezaji wengi wa kalbu za uingereza..for that moment, wote walikuwa wanaisupport Chelsea, regardless their teams, bila kujali kama walitolewa wao, bila kujali kama wakiwashangilia it will mean Chelsea ndo timu pekee ya England in the CL!
    Watanzania bado hatujastaarabika kwenye ushabiki..inasikitisha!
    ...na hapo sijaangalia uhuni ambao umekuwa ukifanyika kwenye most of these recent matches..its a big shame!!!
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,895
    Trophy Points: 280
    hehe..nao watakuja watasema, 'simba ndo walianza'..tusianze kutajana majina...wote tuna makosa...timu zote (esp. Yanga n Simba)...tubadilike!!!
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wabongo bado sana.
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni chupi ya kiume si unajua Simba kuna mabofloo toka enzi hizo ( Amani Simba, Julio etc)
     
  19. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hizo ndizo shamrashamra za mpira. na huu utani wa jadi ndio msisimko katika soka letu la bongo
     
  20. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mmechemshaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,badilikeni.
     
Loading...