Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushabiki bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by clemence, Apr 14, 2011.

  1. clemence

    clemence JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi pale bungeni wabunge wetu watu wapo kama vile mashabiki wa simba na yanga au?mi siwaelewi pale hata inapotolewa hoja ya kweli na mbunge pinzani kinachofuata ni ubishi wa kishabiki na si hoja,mfano jana wabunge wa CCM kutaka Wenje atolewe pasi kuangalia hoja aliyotoa.Jamani hata mashabiki wa mpira huwa tunakubari kuwa tumeshindwa kwa uwezo.Wabunge wetu badilikeni teteeni wananchi na vyama,tuliwachagua nyie kama nyie hatukuchagua vyama,mkijisahau tu 2015 si mbali.
     
Loading...