Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usha flirt naye sana...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maundumula, Jan 23, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wana Jamvi,

    Hivi inakuwaje pale ambapo umekutana tu na binti hapa ndani uka flirt naye mnazinguana sana PM, yaani mshaongea ujinga ujinga kibao mwisho mnaamua mkutane ana kwa ana.

    Hamad!!! unakuja kukutana na subordinate wako wa ofisini ambaye mnaheshimiana sana ana kwita boss na ni sehemu ya timu yako mnafanya kazi kwa karibu na huwa unamuwekea uso wa mbuzi ofisini ukijidai eti upo serious hutaki ujinga ujinga.

    Dah utafanyaje mwana MMU?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Uso wa mbuzi unaendelea
    Yaani muda wote hajakuambia jina lake ni nani mpaka mnapanga kukutana mnafahamiana kwa majina ya JF tuu
    Akili kumkichwa hapo
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,111
    Likes Received: 14,435
    Trophy Points: 280
    dah .....acha tu........

    tena na cyber sex mmeshafanya.....saana

    halafu in real life wote mnajulikana kwa kupinga uzinzi....lol
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Boss hapo sijui utaendelea na uso wa mbuzi au utafanyaje
    Yaani ni full aibu
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo ndipo unasikia mtu mzima anakuwa mdogo ka piritoni.. yaani full miaibu mpaka basi..
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ndio maana ni bora kuto onana kabisa! lol
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mr Rocky,

    Anaweza kukutajia jina la uongo ili mkikutana akupe la ukweli hehehe. Mnakutana ndio dah aibu...
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo sasa ndipo msimamo wako unapokuwa fake mkuu itabidi uwe mjanja sana iliujinasue kwenye hilo tego..
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    hahahaha.... Tena tu the next day if you communicate you are shy over the phone na hujawahi muona... I can not imagine aibu ya face to face (Take note: speaking from assumption) :eyebrows:
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Boss,

    Kama tushagonga sex mtandao mnamuombea uhamisho ahamishiwe dept nyingine tuna swap nazungumza na boss wake. Au la mimi naanza kutafuta kazi nyingine hehehe
     
  11. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Alafu mdada ni mfuasi mzuri wa mama Lwakatare, full mistari ya bible ofisini.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    You wish you can turn back to point zero kitu ambacho hakiwezekani
    La muhimu pamoja na aibu zote na kufedheheka kote utakakokuwa nako kwa kukutana nae ni bora sasa mkae chini muambiane ukweli
    Kuwa pamoja na hayo na misimamo yenu na kupinga kwenu hayo ni bora heshima irudi na ichukue mkondo wake na hapo hakuna kitakachoendeela ila mtasimamia kile mnachokiamini
    Mmeshafanya kosa na kosa haliwezi kurekebishwa kwa kosa jingine la kwenda one more other step ila fukieni mashimo mjione wote ni wakosaji na rudini pale mlipoanzia
    najua uso wa mbuzi tena ofisini hautakuwepo ila msitake kuwaonyesha watu kuwa mmelegeza msimamo wenu na hampingi tena kile mlichokuwa mnapinga
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,111
    Likes Received: 14,435
    Trophy Points: 280
    shida yote ya nini
    bora kumalizia mlipoishia tu....lol
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,111
    Likes Received: 14,435
    Trophy Points: 280
    who said its from experience?
    is it? lol
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mimi kwa mtazamo wangu sio embarrassing kivile.... Tatizo huja hapa.


    1. Wewe ni kijana alafu kumbe huyo mhusika age sawa na mamako.
    2. Wewe ni mdada/mwanamke alafu kijana mwenyewe ni 19/20 hivi.
    3. Mnafahamiana kabisa to the extent kila mmoja ajua hadi mke/mmeo na wote hua mnapotray ni wastaarabu.
    4. Ni ndugu yako kabisa wa damu.... Gosh!
    5. Ulivokua unategemea alivo sivo. mfano if you thot yupo kama Denzel Washington unakutana na the opposite! lol
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Boss of coz you know it's not! lol
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    AshaDii omba scenario mojawapo kati ya hizo isikukute
    Yaani pale unapoomba ardhi ifunguke na kukufunika na haifanyi hivyo
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,111
    Likes Received: 14,435
    Trophy Points: 280
    huwezi amini niliwahu ku flirt na my kid sister
    na yeye mpaka leo hajui
    zamani kidogo,now keshaolewa
    aliponitumia namba ile nataka kuisave
    jina lake likaja....lol
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kumalizia ulipoishia mtastukiwa noma, penzi ni kikohozi...dah not sure abt one nite stand kama nayo ni kikohozi koh! koh! koh!
     
  20. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntamwambia ya JF yaishie JF hapa kazi tuu.

    Na ntamchimba biti asimwambie yeyote kuwa tumegongana JF.

    Halafu uso wa mbuzi unaendelea kama kawa.
    [​IMG]
     
Loading...