Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Used computer dodoma!!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kijanamakini, Aug 6, 2011.

  1. kijanamakini

    kijanamakini Senior Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Monitor-hp flat screen-ila ina kichogo..
    Cpu-dell 40gb, 512 mb ram

    processor 2.53

    tsh 240,000....haishuki, nimeshaishusha sana tuu... :)
     
  2. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kula msimbazi
     
  3. M

    Mr. Masasi Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa mimi na wekundu wa jk 15. Yani laki unusu. Kama uko tayar tuwasiliane simu 0757922293, nko kwa rostam igunga
     
  4. kijanamakini

    kijanamakini Senior Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutokana na ugumu wa maisha na bei mafuta kutoeleweka and etc,... Kama mzalendo ninayependa technologia hii ikue zaidi..... nimeamua kupunguza buku 10, basi 230,000/=...ila sasa itakuwa wa kwanza kuja kuchukua mzigo ndo wake...namba 0717790034....Stev
     
  5. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    utauza huko shamba dodoma huku dar kama hiyo ni 50000
     
Loading...