Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Used bajaj for 1.5ml

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masika, Nov 5, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    zHello kuna used two stroke bajaj (miguu 3) inauzwa Tsh 1.5ml mazungumzo yapo kwa aliye na uhitaji
    Kadi original,bima na ina vibali vyote vipo na inatembea.Inapatikana cinza Dsm
    Mawasiliano 0787883059
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwa nini unaiuza mkuu?
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    anatafuta hela za kuhengea
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Utakuwa unamaanisha Kuhongea si ndo mama mkwe?
     
  5. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo Sumatra wanakaba.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Yaani baada ya kuona zimekataliwa kuingia City Centre ukaona hazina dili ndio unatafuta mtu wa kumsukumizia mzigo?
    Hilo kaka lako hilo, unalo hilo!!!
     
  7. M

    Mr. Masasi Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lita moja kwa km ngapi inatembea?
     
  8. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sina maana hiyoo! Natafuta tu hela ya siku kuu si unajua december inaingia? kaka kibongo bongo mbona watu wataendelea tu kwenda mjini,si trafic ANAACHIwA cha mkono?5000 mtu anasepaa?
     
  9. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    usiogope sumatra kaka,kuna majembe nomaa lakini hawafuatilii kivile vijana wanapiga hela tu ndo maana kukabana kumepungua siku hizi,unaamka huna hela ukipata kichwa tayari hela ya chai na cha mchana ndo uanaanza kumtafutia tajiri 15 yake karibu njoo na fundi akague na bei inapungua
     
Loading...