Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USD Kushuka Zaidi Dhidi Ya Tsh?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bado Niponipo, Jan 4, 2012.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele sana.

    Wataalamu wa uchumi naombeni mtuambie kama usd itazidi kushuka dhidi ya tsh katika quarter hii ya kwanza ya mwaka, au kama itapanda tena?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mjasiliamali lazima utake risk so nunua tu dollar uziifazi,hapo feb dollar itapanda dhidi ya shilling kama ikishuka itakula kwako tu ndo ujasiliamali
     
  3. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu, ngoja tusubiri wachumi watujuze kitaalamu zaidi.
     
Loading...