Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USB modems

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shadow, Oct 28, 2008.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Dear all,

    Ninaomba kuelimishwa kuhusu USB Modem. Nategemea kwenda Bongo hivi karibuni. Swali langu ni je naweza kuaccess internet kupitia USB Modem kwenda kwenye laptop yangu? How do I go about this? Do I buy just any USB Modem here in U.S. and then when I get to Bongo approach any mobile provider for a Pre-Paid service? Do I get speed internet connection? Apart from USB Modem kuna njia mbadala? Any relevant information is highly appreciated.

    Naomba kuwakilisha,

    Shadow.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dada shadow habari zako

    kama nia yako ni mtandao basi ukifika bongo utapata kila kitu unachotaka kuhusu mtandao huna haja ya kununua chochote kutoka huko kwa sababu inaweza kupishana katika standard na mambo kama hayo -- ikitokea hivyo pale customercare watakwambia imekufa haifanyi kazi

    bora ununue hukuhuku bongo utapata vyote
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Asante sana kwa ushauri. Shy, naomba kukuuliza unaweza kujua hicho kifaa kinauza bei gani, huko Bongo?
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135



    Huenda ikawa faster & cheaper ukinunua huko USA.
    Hiyo USB modem iwe na sehemu ya kuwekwa SIM Card.
    Data card ni option nyingine kwa kutumika kwenye laptop, sio PC.


    Unachotakiwa kuzingatia ni technologia inayotumika.
    Hizi ni mobile phone standards, bofya hapa.
    Wenye ufahamu watakwambia technologia zinazotumika Tanzania.


    Ili kusaidia wengine, hebu tuwekee bei ya hizo modem za huko.
    Ukiweza tutajie technology gani zinatumia, hali kadhalika data transfer rate.



    .
     
  5. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unapokwenda kununua waeleze kwamba una mpango wa kuja itumia huku Tanzania. Kuna nyingine ziko locked kwa matumizi ya specific Service Provider.

    Natumai umepata mwanga zaidi




    .
     
  6. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nimeiona hii kwenye Vodacom :3G HSDPA USB Modem (E220) , hii ni product ya Ihuwei. Bongo inacost Tshs. 345,000 lakini EBay unaweza kuipata mpaka kwa dola 89 + shipping dola 15. Thanks wadau for detail check Vodacom Tanzania website.
     
  8. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #8
    Nov 8, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa zantel ilikuwa CDMA 2000 1 x ambayo nafikiri kwenye hiyo table ya comparison of Mobile internet access itakuwa ni ile row ya mwisho inayoanzia na EV-DO 1x Rev. 0
    EV-DO 1x Rev.A
    EV-DO Rev.B CDMA2000 Mobile Internet CDMA/FDD 2.45
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Na akiweza kupata hiyo ya CDMA anaweza kupata connection ya Zantel ambao wanasifiwa kwa bei nzuri ila sijui upande wa speed na pia anaweza kupata ttcl broadband ambayo bei si mbaya ingawa si nzuir pia na speed yao ni nzuri sana. Hawa wote wanatumia CDMA.
    Vodacom 3G ni nzuri lakini kwa bei! Mhhh hapo utakimbia mwenyewe. Niliijaribu bei ikanishinda.
    Haitakupa uhuru
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa katika mitandao yote ttcl ndio kiboko na gharama zake ni nafuu sana inategemea na aina ya huduma unayochukuwa
     
  11. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #11
    Nov 9, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kusema ukweli Zantel speed yao mmh........ inatia hasira sana, ila bei yao c mbaya sana....... Kwa sasa nafikiri TTCL ni nzuri sana kwa speed na huduma zao wameboresha
     
Loading...