Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usb device not recognized

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mojoki, Dec 8, 2011.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu wadau hope mmeamka poa...
    Naomba mwenye utaalamu anijulishe message yenye huo ujumbe "USB DEVICE NOT RECOGNIZED" kila dk kwenye laptop yangu inajotokeza japo device niliyokua najaribu kuiconnect nimeshaichomoa na kuweka nyingine (device) ambayo inafanya kazi lakini bado message hiyo inajitokeza...I want to know how can i stop that disturbance.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    m2 wangu hebu jaribu kuizima halafu washa tena kama tatizo litaendelea bac 2subiri wataalamu wengine.
     
  3. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ukiona hiyo notification inaendelea! ingia net download software inaitwa booster1 scan pc yako for errors! kama hauna mkwanja! we vunga unaitry then ukimaliza iuninistall!
     
  4. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu tufafanulie zaidi, nahisi hata mimi pia nina tatizo linalofanana na hilo.
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kupitia rafiki yangu mkubwa google kaeleza kwenda kwenye forum hii ya microssoft. Comment ya mchangiajimtaalam johnkelly46 imepewa kura nyingi na inaonekana imetatua tatizo kama hilo kwa wengi .

    Yaani kifupi unatakiwa kudischarge kabisa kompyuta yako

    Thanks to google hata zing anaweza kuwa mtaalam .


    Good luck
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    How to fix "USB device not recognized" **7 VISTA XP**


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu nilifanya hivyo ikasalimu amri...umetisha...big up kwa utirio
     
  8. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama ni aiwo au sony chukua cd yake uliyonunua pamoja nayo afu insert kwa drive yako afu kama ikiendelea hakikisha kuwa unatuma modern number pamoja na serial number kwa nxt thread tuangalie namna ya kukusaidia kwa kuwasiliana na kiwanda husika cha hyo laptop yako...tuma kama kiwanda kipo nje ya uchina,na basi kama ni china finished yake iwe japan au germany
     
  9. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda sana sana!
     
Loading...