Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usawahilini kuna vituko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Regia Mtema, Feb 1, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    YANAYO KUFANYA UWE MSWAHILI...

    1.Unamwita mtu usiyemjua (wala kukutana nae kabla) 'aunt au anco'.

    2.Stoo yako imejaa vitu (makorokoro) kwa kuwa hutupi kwa kuamini kuwa ipo siku utayahitaji kwa mfano karpet ukilitoa hulitupi n.k.<?

    3.Una machupa ya maji matupu, shampoo, perfume pamoja na vipodozi vingine umeweka tuu ndani mwako wala huna shughuli navyo.

    4.Watoto wako wote wana majina ya utani mfano babu ali,chidi,mamu,dida n.k.

    5.Hakuna mtu katika familia yako anayetoa taarifa kwako anapo kuja kukutembelea mfano kaka, shangazi n.k.

    6.Mifuko yako imejaa vitu kama vile vijiti vya kusafishia meno,tissue n.k ulivyochukua sehemu kama vile mgahawani.

    7.Mama yako ana migogoro na ndugu na hawazungumzi kwa muda wa siku zipatazo 10 au zaidi.

    8.Hupigi simu isipokuwa katika muda ambao gharama za kupiga ni nafuu(mfano usiku sana)na mara nyingi huwa una beep tu.

    9.Ulipokua mdogo nguo unazonunuliwa pamoja na viatu ni vikubwa mara mbili ili uweze kuvivaa muda mrefu zaidi.

    10.Unapomsaidia mtu na akafanikiwa basi utakuwa unasema kama sio mimi asingekuwa vile yule.

    NOTE.
    Wapelekee waswahili wengine ili wajue ni kitu gani kinawafanya wao wawe waswahili..........................

    [FONT=Courier New, courier, monaco, monospace, sans-serif]Please!!! Tubadilike na mambo hayo ya kiswahili.

    [/FONT]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    no comment.
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha Gender sensitive umenifurahisha,

    Kwa kuongezea, unapokuwa mswahili unadhani watu wote hawana macho, hata ukiwa na ujumbe wa maandishi unaandika kwa maandishi (fonts) makubwa ili wausomao wasipitwe hata na nukta hahahahaha
     
  4. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,355
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Duuu!!!!!
    sikujua
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...