Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usauri wangu kwa Mwigulu Nchemba na Livingstone Lusinde

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndulungu, Oct 11, 2012.

  1. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kuishiwa sera na hoja nyakati za kampeni katika vipindi vya chaguzi viongozi kadhaa wa ccm kama nilivyowataja hapo juu wamekua wakiishia kuhutubia matusi kejeli na dharau dhidi ya chama kikuu cha upinzani nchini(chadema)ningependa kuwashauri waache kufanya hivyo kwa sababu kufanya hivyo kunaweza kuibua hisia za hasira kwa wananchi na kusababisha maafa makubwa.

    Nimeyasema hayo makusudi kwa sababu hivi karibuni kutakuwepo na uchaguzi mdogo katika jimbo la sumbawanga mjini kufuatia kutenguliwa kwa aliyekua mbunge wa jimbo hilo na rufaa kutupiliwa mbali hivyo kusababisha jimbo hilo kuwa wazi.

    CCM imefanya vikao na kuwateua mwigulu kuwa kampeni manager na lusinde kuwa msaidizi wake katika shghuli nzima za kutekeleza kampeni.

    hivyo basi napenda kutumia fursa hii kuwashauri kuacha tabia hiyo kwani mabadiliko hayawezi kuzuiliwa kwa matusi kasfa na kejeli vile vile kiongozi mzuri ni yule anayejipambanua kwa hoja na si matusi katika kuwashawishi watu wazikubali sera zako.

    hakika watu wameichoka ccm na ni vizuri ikasoma alama za nyakati kwani wakati wa ccm kushika hatamu ya kuongoza nchi umekwisha
    mwigulu lusinde kazi kuufuata ushauri huu makini.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    Waache watukane ili wairahisishe kazi.
    Rekebisha kichwa cha uzi.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ukiona wanatukana ujue wameshikwa pabaya
     
  4. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,066
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Ile kauli mbiu yao KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI siku hizi haina mvuto tena wameona wajaribu matusi, waache watukane mkuu unadhani wataongea nini?
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Siasa za kizamani sana hizi. Watanzania hatu wezi vunja amani kwa kauli za kipu****vu ila amani itatoweka kwa upu***vu wao wanao fanya
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hawa watu mimi nashauri mmoja wao azae na dada wa mwenzake tuone watatoa product gani.
     
Loading...