Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usanii wa Viongozi wetu sasa umevuka mpaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichuguu, Jan 12, 2011.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Transport deputy minister Athuman Mfutakamba takes a rare ride in a commuter bus plying the Kariakoo-Mwenge route in Dar es Salaam at the weekend. He said he was following up reports of misconduct by drivers, conductors and passengers, adding that there was so far hardly any evidence of misbehaviour.


    Ukaguzi.jpg

    Kwa jumla nakiona kitendo hiki kama cha kuwakejeli watumia daladala kwa sababu hakuna dereva hata mmoja wa daladala atakayeonyesha ubabe wake kwa abiria huku akijua kuwa ndani ya basi hilo kuna waziri.
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    atakuwa mjinga kwa alienda kujua kitu kwa kujinadi kuwa yeye ni naibu waziri.

    Anatakiwa kuwa undercover ,I hope he did so
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hez a joker!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna walioanza kwa kwenda kariakoo, tandale, muhimbili, nk., baada ya muda kidogo, chali! leo hii hata watu hawana hamu nao! Kwani ...
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huu kweli usanii!
     
  6. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namshauri akapande daladala za route ya Mbagala...
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata mimi nilikereka sana kuona picha hiyo. si unaona hata daladala haijajaa watu? usanii mtupu!
     
  8. B

    Bobo Ashanti Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kutusanifu mh Mfutakamba".This life is not a rehearsal,it a reality." kwa taarifa yako shule sasa zimeshafunguliwa ,tunaomba kama una watoto wanaosoma wasitumie usafiri uliopewa na ST kwenda shule bali wapande daladala kisha wakirudi jioni toka shule wakueleze waliyokumbana nayo .Na hiyo picha ilipigwa jmosi saa 6-8 mchana??! kapande kesho saa 10 -12 jioni ukitokea kariakoo kisha linganisha uhalisia na hilo igizo.
     
  9. k

    kituro Senior Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This is bongoland! Nchi ya wadanganyika! wakitaka kuwaonesha wafadhili mafanikio ya mpango wa kudhibiti maralia wafadhili hao hupelekwa arusha kwa wa meru ambako kuna baridi kali, pia kwenye milima ya usambaa na makete. pindi wanapotaka kuomba msaada wa kwa mfadhili sehemu nyingine mfadhili huyo wa pili atapelekwa morogoro sehemu zote ulimwako mpunga tena wakati wa masika, kyela, shinyanga, tabora, na sehemu zote zinazopitiwa na bonde la ufa!.

    hii Ndiyo bongoland!
     
  10. k

    kituro Senior Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wawezaona alikuwa na demu wake aliogopa akitumia gari yake mkewe angemjua, kuficha soo kaamua kupanda daladala. Mzee alikuwa mawindoni.
     
Loading...