Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usanii wa ving'amuzi vya star times.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by A2 P, Aug 25, 2012.

  1. A2 P

    A2 P Senior Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu wana jf mimi ni mteja wa star times ila niliacha kulipia muda kwani mimi kama mimi sijaona chanel ya maana. Juzi kati wakatangaza kuongeza local chanel, kweli waliongeza itv, ea tv, dtv, star tv na wakaondoa tv emanuel. Cha kushangaza ndani ya siku mbili wakazitoa na kila ukiwapigia wanadanganya kuwa ni network mafundi wapo kazini. Katika chanel zao za ajabu hakuna hata moja yenyekutupa uhondo wa mpira tofauti na wenzao wa ting. Hivi wakuu kuendelea kulipia 9000 au 54000 kwa mwezi si wizi mkubwa? Tulikuwa tunafanya manual setting na kupata japo atn ila kwa sasa tunapata sauti tu. Kama kuna mwenye ujanja wa kupata atn na nyingine tujulishe. Nawasilisha
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    h
    wale ni wahuni,alafu mamlaka husika hawachukui hatua.kwanini wametoa emanuel tv? watu wamejiunga wakaitoa. wapuuzi hawa wachina.mbona nchi nyingine ukifatilia hawafanyi usanii kama huu? wapuuzi hawa
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Wachina wa Kikwete are above the law
     
  4. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ..Ni kweli hili jambo limetokea. Wasiwasi wangu ni kwamba waliziingiza chanel mpya za kiswahili bila kuwasiliana na wahusika, baada ya kushtukiwa wakaziondoa.
     
  5. C

    CHOMA Senior Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa Wachina wa Startime ni Wasanii wa kutupwa na wako juu ya Mamlaka husika ndio maana Mamlaka zinazohusika hazina la kuwaambia.
     
  6. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Najuuta kuwafahamu Startimes!Walikuwa wanapandisha mauzo yao.
     
  7. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi niliwapiga chini long time. Ilikuwa mwaka jana, wakati nanunua king'amuzi, muuzaji akaninong'oneza kuwa pamoja na kwamba hakina itv na star tv, ati anaweza akaziingiza kwa kuchakachua na bei ya kuchakachua ni elfu ishirini. Nikamwambia usenge huu sifanyi. Nilimripoti, sijui kilichojiri. Hawana maana.
     
  8. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wezi wengine hata aibu hawana. boss wao nani? hasa
     
  9. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    km ambavyo ni vigumu kuitenganisha TBCCM na CCM ndivyo hivyo hivyo ni vigumu kutenganisha sera za startimes na TBC,lazima wanasikiliza sera za TBC ,ngoja waje ITV/STARTV na king'amuzi chao hizo ndio channel za ukweli tanzania
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Halafu wameuchuna tu hawatoi maelezo yoyote! Sijui ndio kutudharau sana?? TCRS Kimya!
     
  11. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yan mi kwangu dtv ipo lakini not subscribed na nimelipa 18000 huu ni usenge kweli coz inauma sana kuibiwa kifala.mwenye namba ya meneja wa startimes
     
  12. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wachina waliopo nchi hii wengi wao ndio wamewatajirisha maofisa wa Uhamiaji, wana utajiri wa kutisha. Wanachokifanya hao wachina wa Startimes ni kurudisha pesa waliyowahonga maofisa wa Uhamiaji, wengine wanauza maua na kufanya umachinga pale Kariako, wenzao Kenya wameanza kupigwa mkwara waondoke kwao.
     
  13. j

    jiliml Senior Member

    #13
    Sep 19, 2013
    Joined: Jun 12, 2013
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kooooo!
     
Loading...