Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usanii wa ewura; petr/diz 2040-1840 kuanzia keshokutwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Uwii
    mi nasema nyie mnaomaliza huko elimu zenu bakini huko huko msije kutukana wazazi wenu kwa nini waliwazaa
    tanzania kumbe mnatukana na babu nabibi zenu waliwazalia wazazi wenu....jamani hiki kituko nimesikia asbh ya magazeti
    ewura wametangaza mafuta kushuka kuanzia keshokutwa kutokana na tuzo sijui tunzo wanajua wao kupunguzwa
    kuanzia 2040-1820 sasa nikacheka hapa wamemsaidia nini mtanzania
    hivi mkkulo una aakili kweli mnawatolea kodi kubwa tu alafu wanakuja kuuza bei ya kihuni na kipumbavu hivi
    watanzania mkitaka mafuta ya pungue tunaweza na kwa njia zenye akili tu..hata huu mgomo nawambia tukiamua
    basi imetosha tunaweza huu ni mpango wa ngeleja na familia yake kuuza majenereta yaliomwagwa bandarini
    iezi kadhaa iliopita na kuhahalisjha symbion

    tumechoka jamani hawa washenzi wanatunyanyasa hivi ifike wakat tuseme basi
     
Loading...