Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usanii wa benki kuu ya Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, May 2, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani wakati wa sherehe za miaka hamsini ya Tanganyika,Gàvana wa Benki kuu ya Tanzania aliwaahidi Watanzania kuwa Benki Kuu itatengeneza Sarafu kama kumbukumbu maalum ya miaka hamsini ya Tanganyika na kuuzwa kwa watanzania kama si kugawiwa.

    je Sarafu hizo zikowapi?
     
  2. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizo sarafu zipo. Nimeziona na mimi nimenunua yangu moja kwa elfu hamsini na kuiweka na kuitunza.
     
  3. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unaweza kututumia angalau picha yake?
     
  4. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inatusaidia nini sasa hiyo sarafu ya maonyesho?
     
  5. remon

    remon JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo sarafu ingetenezwa kwa gharama za nani? au ndy alikuwa anajaribu kutengeneza mwanya wa kupiga hela km liyumba na wenzae..?
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama kumbukumbu tu ni mapambo usifikiri ni kama sarafu ya kuzunguka kama pesa nyingine.

    Ulishaambiwa no research no right to speak!
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, Watanzania sasa tumekuwa na akili za kushikiwa...
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    usanii wa bank kuu hawana jipya system yote iko CU
     
  9. O

    Original JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itatusaidia nini sarafu hiyo?
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Watu wenye akili zao walimshauri kwamba anachotaka kukifanya ni upuuzi tu, kwasababu sehemu kubwa ya Watanzania hawapendi kabisa kusikia masuala ya Miaka50 ya uhuru
     
  11. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mku nazani wewe ndio umekuruka
     
  12. f

    fat faza Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi iko vitani kaka we kumbukumbu ya miaka hamsini ya nini? njaa ujinga na maradhi au ni kumbukumbu ipi unayomaanisha? usifuate mkumbo kaka
     
  13. r

    ridhiwani gamba Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kwa wale wenye pesa zenu zinazo wawasha
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hizi pesa za zamani zenyewe bado hawajaweza kuzi- phaseout ... sasa hawa benki kuu sijui wanafanya nini, sijui mwisho wa pesa za zamani ni lini
     
Loading...