Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

''USANII'' na WAPENZI WETU/WAKO...tukumbushane!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Mar 15, 2012.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MMU NIAJEEE?!....

    BIYEEE?!............

    mliwasiiimaaaaa?!....

    Mimi nimekuja hapa jamvini kuwaomba tukumbushane ''usanii'' wa wapenzi wetu enzii hiizooooooooooo...!kuna tumaneno twa kisanii sanii wanawake hupenda sana kututumia pindi wanapokuwa kwenye mapenzi na wanaume wao..na hasa hasa kama wameshakutana kimwili.Mi nimezeeka kidogo sasa lakini nimetukumbuka hutu tuneno nikaona nituweke hapa jamvini kwa minajili ya:


    • kukumbushana/kucheka kidogo
    • kuwaomba dada zetu mseme ni kwanin mlikuwa mnatufanyia usanii huu?
    • na labda pengine vijana wa sasa kuna maneno mengine ya kijanja janja ambayo kizazi hichi cha mkonga kimeyavumbua kwa ito na sisi mtueleweshe

    sasa bila kupoteza muda naweka hizi kauli ''mtambuka'' za wanawake pindi wakishazama ''mapenzini''


    1. Kwa kuwa umepata ulichokuwa unakitaka...sasa unaniona sina maana tena.

    2. Wewe unataka kunichezea tu. Hauna malengo na mimi​


    3. Sina boyfriend ila cpo tayr kuwa na ww kwa sasa
    4. Nataka unipe pesa leo, lazima nisolve hii problem leo siwezi kusubiri kesho.

    5. Baby halafu kuna kitu nataka kukwambia! au ah ah mmh eeh aah lakini basi.

    6. Katika Wanaume na wewe Mwanamme?

    7. Mwanaume mzima unabeep, mi ntafanyaje sasa?



    8.WAZEE WENZANGU MPOO?...TUNAWEZA KUENDELEZA LIST HAPA?


    au kuna nyingine...

    9.Unaniona Mi malaya Kwa Vile Nimekuvulia Wewe

    10. Mi Sijakupendea Pesa Nimekupenda wewe KaMA wEWE



    HAHAHAHAHA!...

    lakini ninyi wakinadada ninyiii....??

    kwanin lakini?!

    NICE LUNCH WAJAMENI...!

    KARIBU TUKUMBUSHANE ENZI HIZO


     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    halaf mara zote hivyo viujumbe vilikuwa vinakuja kwa vikaratasi..(simu zilikuwa hazijashika kasi yake)
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hii si ilikuwepo hapa juzi, au naota.

    Anyway, wewe ndo wa kwanza kukupenda, wengine ilikuwa utoto.
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    sitakuja kumpenda mwingine kama wewe


    hakyamungu tena nikinywa maji nakuona kwenye maji!!!!
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ahaa, Swetie nilikuwa wapi siku zote, mbona nilichelewa kukutana na wewe?
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Kama usingezaliwa, sijui kama ningekuja kupenda.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ilinitokea mimi baada ya kumega mara moja nikapigwa mzinga wa laki 2 dah nikaangalia mlango wa kutokea
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakuhakikishia sitapenda tena ukiniacha ha ha ha ha ha
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    si kitoto
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahahah!....

    LILIFLAWA BANA...!

    daaaaah!
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Teamo umeamkia wapi leo?? Kingstar au nanihino???

    Haya bana tunawaambia hivyo sababu na nyie mnatudanganya sana bana
    tena kama wewe ndo mpiga sound mzuri sana

    Habari yako binafsi
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Ukiniacha, sitakuwa na jinsi. Nadhani ntajiua.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sijui kwanini nimechelewa kukutana na wewe
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    "Honey! kama wanaume ni simu basi wewe ni Iphone 4 na waliobakia ni nokia vitochi"............

    Hapo jibaba unachekacheka tu kumbe wizi mtupu infakti ndo kwanza karudi kuongezwa protein mwilini na njemba nyengine.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Baby nimekumiss mchana kutwa yaani mpaka nimeshindwa kula
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Bahari ingekuwa wino
    Mbingu ziwe karatasi
    Miti yote iwe kalamu
    Kila mtu duniani awe mwandishi
    Kuandika upendo wangu kwako
    Wino ungekwisha swit baby
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Niliposikia unaumwa, mi tayar nlikuwa nshakufa....ulipopona nami nikafufuka.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh ndo maana mimi sijutii kuto jua kupenda nafrahia na hali niliyo nayo ya kutamani
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Hehehehe.... Nimetembea dunia nzima nlikuwa nawaona wasichana tu, mpaka nilipokutana na wewe ndo nikajua nini maana ya mrembo............. hii unawaambia mademu wote unaowatongoza.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Natamani usiku isifike niendelee kukaa na wewe
    lakini ndo hivyo tena mama karibu anarudi toka kazini
     
Loading...