Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaliti wa kuangalia porn- wivu wa kwenye video!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwanamabadiliko, Oct 5, 2012.

  1. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wanawake wengi huwa na matatizo na wanaume waangalia porn, hawapendi kuona wenzi wao kuwaona mademu bomba wakiwa uchi ktk tv au comp. Embu fikiria umemkuta mumeo kajificha anachek porno? Mkanganyiko huu unatokana na mume na muke wenyewe na maono yao. Wanaume tunaona porn ni njia ya kuona mademu bomba wengi bila kucheat. Lakini wanawake wengi wanaona porn ni cheating. KWANINI ASIKUCHEKI WE DEMU WAKE MKIWA BED?- anaweza kufanya hvyo wakati wowote so hamna umuhimu! Wanawake mnatakiwa kujua si kwamba tu ,midume tunacheki ngono kila siku usiku, lakini hata sasa hivi na muda wowote tunapokuwa bored. Na ukweli tunapoangalia mademu uchi internet tunachek mademu mbalimbali na tofauti tofauti wakati wote. Madem wanatakiwa kujua wanaume weng tukiwa bored tunachek pono, kama tupo busy hatuna time na hii kitu. Mtu akimalza vishuli vyake ktk laptop huyo anaanza kuchek ngono. Ni raha kuchek mademu wakiwa uchi wakifanya ujinga mbali mbali. Tukumbuke sex inaumuhmu wake na raha yake si kama ya porn. KWANINI WANAUME TUNACHEK PORN? 1.kuona makalio, matiti, etc. Wanawake wanaweza kuona kuwa matiti ni matiti na yote yako sawa, ila vitofauti vilivyopo ndo vinatufanya tuzidi kuziona hzo aina mbambali za pea za matiti na chuchu zake. 2. Kujifunza maujanja kitandani. Pia tunachek sababu tumeanza chek toka tuko singo. Kama unamaindi kivyako 3.punyeto tamu. Wanaume wengi mademu wetu wa zamani ni mkono. Ni raha kucheki mademu wakiwa uchi uku unapiga punyeto 4. Sisi wanaume tuna kihulka. Kila tumwonapo demu mkali na mzuri ,cha kwanza kinachokuja kichwani ni je uko chini pake pakoje?ndani ya chupi yake hasa. Kwa mfano hawa tunapowaona hawa macelebrity wakali ,wapo sex, wengi tunaenda internet google kusearch nude pic zao. Tunataka kuona anaonekanaje" JE MWANAMUME WAKO AKIWA ANAANGALIA NGONO , ITADHURU UHUSIANO WAKO? Majibu ni ndio na hapana: HAPANA- interest ya porn kwa wanaume haina uhusiano na mapenzi yenu. Walianza kuangalia toka wako single, na sasa anaangalia ukiwa umelala. Kwa wanaume hawachukulii porn kuwa ni kucheat. Chukulia tu hi hobby yake aliyokuwanayo kabla ajajua K org. JE ANAWEZA KUKUFANANISHA NA WALE ANAOWAONA KTK PORN- halipingiki lazima atakukompea wewe na favourate pon star wake, usiwe na shaka hata akikukompare, akili ya wanaume imekuwa tune kuona kile anachokiangalia sio real. NDIO- Ndoa nyingi zimeingia ktk matatizo sababu ya porn. Mume ampi sex mke wake kwa sababu mbalx2 kama kuchoka, kutokuwa na hamu lakini wakati huo huo huyo mume huwa anaangalia porn na kupiga punyeto, haoni tena umuhmu wa mke, mana anatoshelezwa na walf wengi anaowaona. MJUE SISI WANAUME HATUONI KAMA PORN NI KUCHEAT. Wanawake huwa wanapenda sana romantic movie miaka 800. Na anapata feelings za ma actors na affection zao ,anaenjoy muv lakini aimaanish amefall kwa huyo actor. And that is the same thing with men an porn. USHAURI- Sasa ushajua kwanini bwana ako anaangalia porn , tulia na usiwe na wasisi , ile ni muvi tu na hzo pair za chuchu anaziadmire kucheki. Mwisho wa siku we ndo mwanamke mzuri kwake na wamaisha yake ndo mana mnashea bed moja. TOA YAKO MAONI?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm hapa kusema kweli kwenye porn mie naona wanaume tunahalalisha tuu lakini ukweli ni kwamba porn is cheating. sasa kama wewe unasema wampenda huyo demu wako y uangalie demu mwengine akiwa anapigwa miti?
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    kama nakuona vile ulivokuwa unaandika kwa mahisia!yani mbona kazi tunayo humu!
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Porn kwa kwelli ni cheating inside urself kwani mtu anamuwaza mtu mwingine kabisa aiseee

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Wengine wanaangalia porn kujifunza staili za kufanya mapenzi.
     
  6. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hivi Sindbad nae atakuwa amewahi kucheki porn? Vipi kuhusu demu wake wa kwanza alikuwa mkono?
     
  7. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Mbona ume generalised kuwa wanaume wote wanapenda pornalgraphy! sioni ukweli hapo
     
  8. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,390
    Likes Received: 5,984
    Trophy Points: 280
    nikiangaliaga porn malaria inapanda kichwani. So naiogopa sana.
     
  9. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,299
    Likes Received: 14,671
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni kurefresh tu na kujifunza mambo mengine no cheating hapo, ndo maana kuna lovers guide.
     
  10. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Porn ni mbaya na ni nzuri pia
     
  11. d

    dalbega Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Porn ni mbaya sana, iwe kwa mwanaume au kwa mwanamke. Tusidanganyane wandugu. Yoyote anaeangalia porn ninamshauri aache kabisa.
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhhhh!
     
  13. epson

    epson JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    generally, hii kitu ni mbaya . Porn is a drug that leads to addiction, it exploits ua gd time ambayo ungeitumia kujiletea maendeleo. yale unayoyaona kwenye porn utapenda partner wako akufanyie, akishindwa maugomvi yaanza. Not only that, porn turns sex into masturbation, imagine hili linatokea ktk ndoa. Mimi nafikiri mwanaume anayependa kucheck porn ataishia kupiga punyeto, na furaha yake itakuwa ni hako ka-addictive game, atamsahau mke wake, hatamhudumia au atafanya below standards. Mke naye kwa kukosa hiyo huduma ambayo kimsingi ni haki yake aweza kufanya jambo lolote, anaweza toka nje ya ndoa to quench her thirst. Assume this is happening for …….. marriage breakdown is just a few years down the road! Anyway, ni mtazamo wangu
     
  14. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Safi sana

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
Loading...