Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaliti wa IPP kwa wanahabari; Unachukuliaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mcheza Karate, Sep 18, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wana Jf,
    hakuna mtu ambaye hakusikia, kuona au kusoma matamko ya wanahabari wa baadhi ya mikoa kuwa hawatoripoti habari za jeshi la polisi.

    Wanahabari wa mikoa ya Iringa na Ruvuma walijitamka mapema kabisa kuwa jeshi la polisi lisahau kuona habari zao kwenye vyombo vya habari

    Walikusudia kufanya hivyo ili kushinikiza haki itendeke juu ya hatua za kisheria za kuchukuliwa juu ya polisi waliomuua mwanahabari wa kituo cha luninga cha Channel ten marehemu DAUD MWANGOSI.

    kilichonishtua na kunishangaza na tena kuamsha ghadhabu zangu ni juu ya wanahabari wa IPP kuendelea "kuwapa promo polisi".

    "waziri ambaye tutajutia akijiuzulu" bwana "dk." JOHN NCHIMBI wakati akifungua wiki ya nenda kwa usalama kwa niaba ya "mpiga misele", mkuu wa kaya, wanahabari wa ITV na radio one wakaripoti habari hiyo. Tena na wakamhoji mnadhimu wa polisi usalama barabarani mkoa wa Iringa.

    Haa! Si ndo hawa ITV na radio one ndo walimsogeza pembeni "waziri tunayempenda" na kuanza kumuhoji ujumbe aliokuja nao pale jangwani. Sasa walimfukuza kwa lipi wakati wanapenda kusikiliza ujumbe wake?

    ANGALIZO KWA WANAHABARI: CCM ni dola inayoelekea kuanguka msiogope vitisho na msipokee zawadi wala mlungula..

    Kwani dola yoyote inapotaka kuanguka hutumia mabavu, vitisho, rushwa, uongo na hadaa. Kama tunavyoona CCM wanafanya. Kwani ndo dalili ya dola inayoanguka.

    Tunajua mmiliki wa IPP ni kadi mwaminifu wa CCM au anawalazimisha kuwasaliti wanahabari wenzenu, mnasaka u DC kama NORVATUS MAKUNGA, BETTY MKWASA mliokuwa nao hapo mnapiga nao mzigo? Mna lipi lenu moyoni?

    Mungu ibariki afrika,

    mungu bariki Tanzania,

    mungu bariki wanamapinduzi

    Nawasisha!
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mmiliki wa hivyo vyombo vya habari anatakiwa awepo kwenye new list of shame
     
  3. D

    Don Draper Senior Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je bilionea na mmiliki wa vyombo vya habari vya IPP (siwezi kumtaja jina...kutajwa jina ni haram humu JF) alitoa mchango wa kiasi kwenye msiba wa Mwangosi?

    hii thread nashangaa mpaka sasa ipo hapa haijafutwa au kuhamishwa...strange!
     
  4. k

    kilaboy Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo asilimia kubwa ya Watanzania hatuna msimamo
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Kila sehemu usaliti
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    mnasahau kuwa sophia simba aliposema mengi hana kadi ya ccm,mengi akionyesha kadi yake ya ccm kwenye vyombo vya habari na alikjiunga na chama tokea mwaka 1977...gamba damu hilo
     
  7. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha!
     
  8. m

    mfanga Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyo ni tajiri na alishaambiwa akitaka biashara zake ziende vizuri ni lazima awe CCM, tatizo lenu ninyi mnafikiri kila tajiri ni kama Sabodo, ndugu yangu inategemea utajiri wako umeupata vipi ili uwe pro au against the state!
     
  9. B

    Bubona JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ina umoja dhahania; ina mshikamano mfu!
     
  10. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Jamani,kila mtu ana uhuru wa kujiunga na chama chochote cha siasa kama vile ilivyo kwenye suala la imani.
    Au wewe unaechukia Mengi kuwa ccm ulitaka awe chama gani?
    kama wote wangekuwa ni wanachama wa chama unachopenda wewe (japo sina uhakika kama hata kura unapiga) unafikiri demokrasia ingekuwepo?
    Kwani Mengi kuwa CCM amekuwa biased ktk kutangaza habari?
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Traitors will always be there!!!!
     
  12. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mh! Maoni yako ndugu. Lakini ndo utumie chombo chako cha habari kwa maslahi binafsi?
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sasa mmiliki anahusika vp hapa? yeye ndo head of news kwani? acheni kuropoka na kubwatuka msio yajua!
     
  14. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Susieni na vyombo vya habari vya IPP itakua mzuka Tanzania daima kama chombo pekee cha habari kinatosha.
     
  15. peri

    peri JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ndomana waandishi wa tz hamuheshimiki, mnapoteza muda kufanya mambo msoyaweza na yasiyokuwa na tija kwenye jamii.

    Hamuyawezi kwakuwa nyie ni waajiriwa, mwenye uwamuzi wa mwisho muandike nn au msiandike nini ni mmiliki na sio nyie kwahiyo hamuwezi kukiuka hilo unless mmeacha kazi.

    Na hatakama mngeweza kufanya hivyo, hakuna manufaa yozote kwa mtanzania wa kawaida, mnamnyima haki yake ya kupata habari.

    Jambo la busara ni kuendelea kuwaandika polisi zaidi hasa wanapo kosea ili wajirekebishe.
    Mnapoacha kuwaandika mnawapa nafasi zaidi ya kutenda madudu.
     
  16. M

    Maga JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nyie mnalaumu ITV bure, hao chanel 10 ambao mwenzao aliuwawa, wiki iliyopita walikuwa wanamhoja kamanda mpinga juu ya wiki ya nenda kwa usalama, je wengine watafanya nini? Tatizo hao waandishi wa habari wenyewe hawana msimamo wanafanya wasichoamini.
     
  17. D

    Don Draper Senior Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nilisema lazima ihamishwe na kweli imehamishwa hata mchana hakujaingia

    chezea REGGIE....
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    IPP haipo kisiasa ,bali kikazi zaidi.
     
  19. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wewe ndio hujui, tanzania wenye vyombo vya habari ndio wahariri wakuu hata kama hawana taaluma hizo, ndio wanaoamua nini kisemwe nini kisisemwe na nini kifanyike kwenye vyombo vyao vya habari. nadhani hujui pia maana ya kubwatuka na kuropoka.
     
Loading...