Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaliti unaofanywa kwa watu wa karibu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ziltan, Nov 27, 2011.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari za sunday wana mmu?
    Ni hivi leo shemeji yangu yaani mke wa jamaangu kaja akilalamika kuwa mme wake katembea na mtoto wa kaka yake aliyekuja kuwatembelea baada ya kuhitimu kidato cha nne(huyo binti ni mtoto wa kakaake tumbo moja),
    pamoja na hilo anadai kuwa aliwahi kutembea na binti mwingine anayemwita mama mdogo siku za nyuma japo alikuja gundua baadaye,
    pia kuhusu mabeki tatu anadai kuwa yeye huwa anaweka vitoto vidogo ndio maana labda hajihusishi navyo,kiufupi huyo dada ni mzuri, mweupe mrefu mwembamba na analipa vzr na wote ni waajiriwa,
    pia huyo jamaa yey ni kijana aliyeingia ktk ndoa akiwa na miaka 21,na ni kijana mwenye mvuto,mtaratibu ,anayejiendeleza kielimu na ni mpenda maendeleo,
    sasa huyo dada anaomba ushauri kuhusu kuwaeleza ndugu zake juu ya tabia ya mme wake halafu ndio aachane na mme wake japo nnavyomuona hawezi kumuacha kwani anaonesha kumpenda na kumhitaji sana kwani wana mtoto mmoja mwenye miaka 5,
    naomba mnisaidie namna ya kumshauri huyu dada leo jioni juu ya hilo tatizo lake pia hili jambo naona kwenye jamii zetu naona kama lipo sana.nawakaribisha.
    Ahsanteni
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kawaida kabisa hayo. Akae na mumewe wayaonhgee na wayamalize
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi ni kawaida watu wa karibu hivi kubonyezana?
     
  4. N

    Ndole JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi vitabia vimeanza kukua kwa kasi sana, sijui kwa nini. Mungu na atulinde na kutuepusha na hizi tabia za kishetani.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    naye ajilipe iwe ngoma droo, ila akisema kumuacha?! Ataenda kutana na wanaomuomba tigo
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    akiniuliza ajilipe nimwambie wapi sasa,
    au unamaanisha kwangu kongosho?
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm..haa ndio matatizo ya vijana kuoa mapema wakati bado akili hazijatulia
    huyo dada mwambie tuu aendele kukaa na huyu kijana maana kashabebeshwa mtoto sasa aendelee kulea mtoto tuu.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    u are genius

     
  9. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kufa kufaana au ugomvi wa panzi !!
    Ngoja tuwasubiri akina the boss, lizzy. Fistlady, notenough,mtambuzi, mzee,sweetlady, aminata ,wa kulog off ntaendelea karibuni bila kinyongo
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sis ndio wenyeviti wa kikao?
     
  11. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi na wewe huwa unawaonja watoto wa kaka zako?
     
  12. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red mkuu, katembea na mtoto wa kaka yake nani? Yeye binti anayelalamika au kaka yake na huyo jamaa anayejifanya hawezi kufunga flaizi?

    Hapa nadhani uamuzi wa mwisho anao mke mwenyewe, kama anadhani anampenda mumewe na anaweza kuendelea kuishi nae basi apige kimya tu, akae na mumewe waongee wayamalize (ikiwezekana) na hana haja ya kuwaambia watu. Ila kama anaona hiyo ni dhambi tosha kuvunja nyumba yao basi awaambie watu na aondoke, kuwaambia watu alafu asiondoke haitasaidia kitu.

    Huyo jamaa ni mnyama kabisa aisee na nadhani wala sio swala la umri hapa, akili ya huyo kaka tu imepungua kidogo
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    bado hiyo anaita ndoa? Heshima ipo wapi hapo?
     
  14. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Katika hili ni bora wayamalize wenyewe maana yakifika kwa ndugu nafikiria kuwa hapatatosha hasa kwa upande wa kiumeni
     
  15. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Si sawa mkuu karachuonyo!!!
    Ni bora awaambie nduguze ili huyo jamaa aache mchezo mchafu wa kutembea na watoto wa kakake, itafikia kipindi kawamaliza watoto wote wa nduguze na hii ni mbaya sana, kwani anaweza kuzaa na watoto wa kakake pia!!!
     
  16. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mwambie ajichunguze yeye kwanza km kakamilika kila idara kama mwanamke na sio eti mrefu,mweupe,ana nywele ndefu,ana macho ya goroli lakini ujanakike hana..
     
  17. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyo jamaa anakula ndugu wa mwanamke wanaomwita mamdogo huyo mke wake jammaa
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mwambie huyo dada ampige chini,mwanaume gani hana mipaka?hako ka toto kao kama ka kike kakikua huyu mwanaume atakasarandia pia,mtu asiyejua mipaka ya undugu muogope sana anaweza akatembea na mwanae wa kumzaa....aachane nalo hilo lipunguani.
     
  19. Z

    Zedikaya Senior Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uliye naye unajua fojali zake?
    Tumia busara badala ya kuongozwa na hisia,
    hapa washauri hakuna ila zaidi asamehe tu,
    mwisho mleta mada kapotoka kualika watu wachangie kwa kuangalia avatar zao hali sio kweli kwamba ndio wenye fikra sahh zaid ya...
    so unataka akaombwe tigo au akatembee na waume za watu?
     
  20. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    wazinzi utawajua tu.....
    huyo anayetembea hadi na ndugu wa ndani,unadhani mtaani ndio kabakisha???ukweli unabaki pale pale kama hukuona mpaka kwa mtoto wa shemeji yako,utaona mpaka gani kwa mtoto wako wa kumzaa.???

    hayo ya kuombwa tigo sijui kutembea na waume za watu ni irrelevant! unajuaje despite current situation hajaombwa tigo au hajatembea na waume za watu???

    wewe dada piga chini huyo mala ya,wanaume genuine wapo kibao!!
     
Loading...