Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usaliti katika ndoa .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngure mtongora, Sep 15, 2012.

  1. n

    ngure mtongora New Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallo,JF,wadau naomben mawazo yen juu ya tatizo hili,nina mjomba wangu ambaye ana mke na watoto watatu wameishi kwenye ndoa huu sasa ni mwaka wa 4 watoto hawa watatu waliowazaa ndan ya hii miaka wawil ni mapacha,hawa watoto mapacha wamekuw wakiugua mara kwa mara hali inayopelekea kulazwa sana hosptal hali hii imesababisha mjomba kukosa rah kabisa katika kutafuta tiba kamili juu ya hawa watoto ndipo mtu mmoja akamwambia kuwa mapacha hao wanaugua kwa sababu yeye sio baba yao hivyo ni bora awachukue na kuwapeleka mbali ili wakue na wtakapotimiza miaka miwil au mitatu awarejeshe ndo hawataugua,kama mjuavyo wanaume tukiambiwa usaliti juu ya mke/mpenzi tunachanganyikiwa kupita kias,ndivyo ilivyokuwa kwa mjomba alijawa na hasira na kuzamilia kwenda kumuua mke wake.alipofika nyumbani hakumsalimia mke wake na badala yake alihoji swali moja tu ninani baba wa hawa watoto mke alipomweleza kuwa ni yeye alichukua panga kutaka kumkata mlemle chumbani walimokuwa mke kuona vile ndipo alipomweleza ukweli kuwa hao watoto ni wa kaka yangu mim ambaye kamaliza chuo mwaka huu na alikuwa akiishi hapo nyumbani kwa mjomba kwa kipindi chote cha miaka mitatu alipokuwa akisoma chuo,kaka yangu aliposikia maneno haya alitoweka nyumbani na mpaka sasa hatujui aliko,jambo hili limezua tafllani kwenye familia na ukoo kwa ujumla,wadau naomba mawazo yenu nami niweze kuishauli familia nini tufanye juu ya jambo hili.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, hakuna la kufanya maana watoto hawawezi kumezwa useme watapotea.

    Kama vipi watengane tu.

    Duh, mtoto anakula mke wa mjomba?
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!
     
  4. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shukrani ya Punda ni mateke.

    Kama kweli kitu hiki kipo, napenda kwanza kabisa kumpa pole mjomba yako, wewe mwenyewe na familia yenu yote. Kusema ukweli hii ni aibu kubwa sana iliyotokea na haitoweza kusahalika.

    Kama aliyempa mimba mke (ambaye ni shangazi yenu) wa mjombaako ni kakaako, nakushauri ukaawachia wazee walio ndani ya familia wakalishughulikia tatizo hili na kulimaliza. Kama wewe ulikuwa huishi hapo nyumbani kwa mjombaako pamoja kama kakaako utasalimika. Vinginevyo umekwisha.

    Kama ulikuwa unakaa hapo ni lazima utakuwa ulikuwa unajua japo hata kidogo kilichokuwa kinaendelea kati ya kakaako na shangazi. Kwa hiyo jiandae kwa maswali na majibu, kisha kufunga virago na kurudi bush. Mjomba ameaibika sana na imani imemtoka kwa wajomba zake.
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hizi mi huwa naziita NGUMU KUMEZA TAMU KUTEMA!i see hapo huna utakachoweza kufanya,waachie wazee ndo wanaweza kuhandle hilo saga!by the way hivi kumbe hayaa mambo ya wanaume wengine hawadanganywi watoto huwa ni kweli enh?dah!moyo wa mtu ni kiza kinene kweli kweli anasemaga pacha wangu Snowball!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    watu wengine wambea sasa kimwambia mjomba wako kuwa watoto sio wake amepata faida gani kusambaratisha familia?

    Na huyo mjomba akapime si ajabu hazai...... Na kama ana uwezo wa kutungisha mimba watoto wakachekiwe DNA kujua baba halisi ni nani....

    Na huyo mke mechi za nje hakikisha hayafungwi magoli, au ndo alikua anamlindia mumewe heshima baada ya kuona mimba haitungwi na miaka inaenda?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    koo zenye laana ndo hizo
     
  8. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    dah! Kweli hujafa hujaumbika

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,780
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh!! hii kweli noma yaani wewe unamkaribisha mtu kumbe yeye anakumegea goma lako. basi yeye mjomba akubali kuwa mke kamegwa na sasa mke lazima aondoke na akamtafute huyo kaka yako aliyempa hiyo mitoto....kweli ukiingia kwenye ndoa wee ingia ukijua utamegewa tuu mke wako.
     
  10. Mrigariga

    Mrigariga JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 727
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    .
    This is very controversial. Inabidi busara inayoongozwa na Mungu ndo itumike lakini kama ni mwanadamu hilo suala litakuwa gumu. Hivi ule msemo wa kitanda hakizai haramu bado ni valid ktk dunia yetu ya sasa yenye vitu kama DNA.
     
  11. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kaazi kweli kweli........
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,780
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    it tricky or sure but i guess hapa mke ndio inabidi tumuulize inakuwaje yeye anamegwa mpaka anapata mimba jamani. kumegwa sio kitu kipya bwana tatizo ni hiyo mpaka u actually fall pregnant.
     
  13. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ama ilikuwa ni confession iliyotokana na hofu ya Upanga??? Hapo ndo ujue mwanamke ni nani. Ukijua mwanamke ni kiumbe gani, hutamjaribu!
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mhhh, kuna watu wana mioyo ya jiwe...
     
  15. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtafuteni mjomba arudi home. Mbona kwetu kule migombani tunakorudi wakati wa x-mass watoto wengi sio wetu tunasaidiwa na kaka na wadogo zetu na wakati mwingine naye baba mzazi anatupia lakini hatuna noma. Ukitaka kujua panda Dar Express usishukie Arusha, telemka mkoa mmoja kabla ya Arusha hutastaajabu hili. Kawaida sana, naomba radhi ndugu zangu nimetoa siri ya kwetu.
     
Loading...