Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaliti katika mapenzi, hali gani unakuwanayo baada ya hapo!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Uncle Jei Jei, Mar 23, 2012.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Siku hizi limekuwa jambo la kawaida watu kuongelea jinsi wanavyo wasaliti wenza wao! Wengine hutoa hata mbinu wanazotumia kutembea na wake/waume au wapenzi wa wenzao! Hivi ukishamaliza kufanya tendo la ndoa na mtu asiye wako hasa kwa wanawake! Hivi, hujisikii aibu?? Unapokutana naye au mnapokuwa nyumbani siku hiyo unamuonaje mwenzako!?, humuonei aibu kweli?? Au ndo unamdharau! Na je ikitokea akataka gemu, unafanyaje??
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni mambo machafu na ya aibu ambayo sehemu ya jamii ya Kitanzania imedumbukia ktk dimbwi la matendo haya! Ukosefu wa maadili, malezi mabaya, utandawazi, kukuso utu na ubinadamu, kutokumuogopa na kumheshimu Mungu na kukosa mapenzi ya dhati baina ya wapenzi wawili ni sehemu ndogo ya sababu ambazo zinawafanya watu kuyatenda mambo haya bila aibu!

    Nashauri ifike wakati, watoto wetu wafunzwe yafuatayo kusaidia kupunguza matatizo kama haya ktk vizazi vijavyo.
    1. Tuwalee watoto ktk imani ya kufahamu kuwa Mungu yupo, then tuwafunze wamuogope na kumheshimu,
    2. Tuwape watoto Malezi bora ya kijamii tukiowaonya juu ya tabia mbaya na madhara yake kwa jamii. Watawezi kubaini na kukataa maovu ukubwani maana tayari watakuwa na msingi mzuri wa malezi
    3. Waelimishwe juu ya matumizi sahihi ya teknolojia na madhara yake ktk jamii kujenga na kukuza ufahamu wao

    Kwa kizazi cha sasa, kila mwenye uelewa anatakiwa kupinga hali ya namna hii, najua ni kitu kigumu na kitachukua muda ila ipo siku itafika na jamii kubadilika. Tusipochukua hatua na kuendelea kukupambatia stori za namna hii tutakuwa tunaendelea kuwakumbatia watu wenye tabia hizi na kuwatia moyo waendelee na tabia hizi.


    Mungu okoa kizazi chetu,

    Amin.
     
  3. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Ubarikiwe sana mtumishi!! Maombi yako ni dhati! Ki ukweli inatia maudhi, ndo maana nikiwauli wahusika hawaonagi aibu mbele ya watu wao?? Afadhali umeongezea, basi waƶne aibu hata kwa Mungu aonae sirini!!
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    The world is roten everywhere!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    haya sasa,.....
     
  6. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    HorsePower katoa ufumbuzi wote,hakuna cha kuchangia hapa zaidi ya kumuunga mkono na kuhimizana ktk kufuata na kutekeleza ushauri wake
     
  7. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono horse power.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mpaka ameweza gonoka na mwengine tayari kashakudharau....so ata akija back home ni kawaida tuu
     
Loading...