Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chifunanga, Jan 20, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hili neno nimekuwa nikilikia mara kwa mara likitajwatajwa kwenye sentensi tofauti.

    Hivi maana yake haswa ni nini? na linatumikaje?
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    INTELLIGENCE UNIT,
    ngoja nitulie halafu nikupambanulie...
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kituo cha basi unapokuwa unaenda UBUNGO baada ya kuvuka taa za Magomeni mapipa
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Watu woote wanaojihusisha na kuhakikisha kiongozi wa Chama kilichpo madarakani hakishindwi uchaguzi.
     
  5. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    U salama ni kinga ya ugonjwa hatari
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hali ya kutokuwa katika hatari. (Amani)
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    the more i learn the less i know
     
  8. c

    chelenje JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree with u 100%
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    great thinker think!
     
  10. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kinga ya ukimwi na magonjwa mengine ya zinaa
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ni hali ya kuwa salama, yaani hakuna hatari yeyote wala hasara. Pia tunaweza sema kuwa na freedom, hakuna vita wala maasi.
    Nafikiri umeelewa.
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    pale chang،ombe pia kuna kituo kinaitwa usalama
     
  13. M

    Makanyagio Senior Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kitufe katka silaha ukibonyeza huzuia silaha isifyetuke bila mpangilio.
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Pia kituo kimoja kabla ya shule on the way kwenda Bunju!
     
  15. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni hali ya kuishi katika mazingira yasiyo hatari kwa maisha au mali zako.... lakini (kwa Tanzania tu) ni genge la wahuni waliobobea katika kuchakachua habari, maelezo, picha na hata kura ili kukinufaisha chama cha mafisadi (CCM) na Raisi wao. Wahusika katika genge hilo huitwa wana 'Usalama' na hufanya kazi zao kwa kujificha. Ni genge hatari maana wanaweza kukuchomekea mionzi ili ikuue polepole, kukunyonga kisirisiri, au kukuchongea polisi kwa habari watakazoziita za ki-inteligensia ili upigwe risasi kama walivyopigwa wenzetu kule Arusha. Kwa nchini kwetu genge hili liko 'immune' na sheria ila kiboko yao ni mtu anayeitwa Ocampo.
     
  16. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Ni taarira za kiintelijensia

    Ila mimi nina wasiwasi na wewe ni TISS umetumwa kupata upepo wa mambo hapa JF kujua watu wanaijua kwa namna gani hiyo TISS.
    Kuna thread umeileta kupima kama watu wanalijuua lile jengo pale nyuma ya DSTV ni la nani, watu wamekujibu kuwa wanalijua ni la TISS na mambo mengine. Ok kazi njema kama nimepatia hisia zangu.
     
  17. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Mdau, labda ningekuuliza kuwa unadhani hii ndio njia nzuri kwa "TISS kupata upepo wa mambo hapa JF"?

    Ila kama unadhani mi ni TISS poa tu, wala siwezi kukanusha kwa sababu katika nchi hii ni sifa kujulikana kuwa wewe ni TISS....kwa hiyo mi TISS. sauwaaa?
     
  18. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ???
     
  19. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nini tena mpevu?
     
Loading...