Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama wa viongozi upo kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fidel80, Mar 1, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hivi kweli viongozi wanakuwa salama wanapo kuwa ziarani?
    Hapa muheshimiwa Pinda hicho kiti alicho simamia kingeteguka angepona kweli hapo? Na mifupa hiyo ya uzeeni si ingekuwa balaa hapo tunaanza kuhangaika mara maombi mara aende India kutibiwa na mambo mengine.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    2010 hii ndugu...!bora ukatibiwe tu kuliko kukosa N'CHELE!:D:D
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona mwaka huu jamaa wapo kikura zaidi maana umeona amesimama kwenye kigoda.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    huyo aliyemshikia kiti angemdaka
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na sisi usalama wetu uko wapi?? bora yeye anasimama kwenye kigoda mwisho wa siku kimeeleweka!!!
    aaaaah yote heri tu!!

    they dont care about us, why should I??
     
  6. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    PM
    as usual kapiga sandoz ..

    Mkarambe mkarambe tu habadiliki..
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha wakidondoka wote je huyo akili ipo kwenye kiti hapo na si usalama wa kiongozi wake.

    Hahahaha hapo sasa kama wao wanahatarisha maisha yao hivi wewe watakukumbuka wapi.
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sendos na suti.kapendeza.Kwa kweli hata mimi hili lilinishangaza sana kuona Waziri Mkuu yuko juu ya kiti badala ya jukwaa.Nimejiuliza maswali mengi sana.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kwani kilo zake ngapi mpaka avunje mninga huo?? Ha ha Ha. Kindding!!! Lakini wakuu kwa Tanzania nani yuko serious!!!! Labda wewe na familia yako!!! Kila kitu bora liende!!! Ha ha ha. Naamini walishakipima kwa kupanda mtu mwenye kilo nyingi kuliko yeye ili kupima stamina ya kiti.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mimi nimeamua mwaka huu nanuna
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eeeeh mi wa nini kwani yeye wa kazi gani??
    avunjike hata nywele.....
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    anajaribu kufanana na anaowahutubia,.....heheeeee...usijshangaa kesho unapanda nae daladala......
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    KWANINI wewe?unaogopa kutoa kura yako?
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    heheeeeeee
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kuna red beret pale hana wasiwasi na usalama. By the way huko ni vijijini sana kwahiyo kupata kitu cha kukufanya sura yako ionekane na kila mpiga kura ni ngumu
     
  16. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    The are just enjoying the fruits of a peaceful nation built by fathers of this nation. Tusione vyaelea viliundwa.
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 280
    Hayo ndo yale yale ya Kikwete kujifanya anatibiwa MUHIMBILI...........
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Animal Farm == shamba la wanyama Ibura
     
  19. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Waziri Mkuu amepanda juu ya kigoda akiwa na sandals, unadhani baada ya hapo mbunge atafanya nini kama sio kuwaamkia watoto wadogo "Shikamoo !! "
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,400
    Trophy Points: 280
    Hii nimeipenda sana
     
Loading...